Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CUF na gari lao wafukuzwa na wamachinga hapa soko la Kilombero, Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mrengo Hans, Sep 27, 2012.

  1. M

    Mrengo Hans Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo hapa sokoni Kilombero na wamachinga wanajigawia kwa utaratibu mzuri sana kuliko ule uliofanyika na Mkuu wa wilaya kule nmc.

    Gari la CUF la matangazo likawa linakuja kuingia ili litangaze mkutano, wanawake wamachinga wamepiga ukunga CCM B wanafiki wanakuja wamachinga wote wakawapigia kelele na gari la CUF likaondoka na kuzima muziki mara moja.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CUF chama Kilichokufa , hakiko Mioyoni mwa watu makini na timamu
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    "cuf ngangari"
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Limenipita hapa chini ya mti kama dakika 20 watu wakawa wanapiga ukunga.....CUF kazi mnayo.
     
  5. G

    Gheto's King Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hahahahaha ukisiki mwaka wa vioja ni huu
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,012
    Trophy Points: 280
    kupiga ukunga ndio kufanya nini wakuu??
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Ndio walikuwa wanatangaza ule mkutano wao wa tar 29 utakaohutubiwa na Sultan? Ha ha ha ha ha! Eti wanaenda kuibomoa ngome ya CDM Arusha kana kwamba Chadema ndio chama tawala! Fukuzia mbali hao Vibaraka 4 Change (V4C) na unafiki wao.
     
  8. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chezea r. Chuga veve taona moto.
     
  9. k

    kelao JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 4,054
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    yaani cuf badala ya kuungana na wapambanaji kumpinga adui,wao wanaungana na adui kumpinga mpambanaji mwenzao.kazi ipo
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CUF si ngangari tena bali ng'aring'ari yaani urojo tu! Ukishaolewa kuna dili tena?
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kupiga kilio cha kuashiria msiba
     
  12. b

    bagwell Senior Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakitokufa na ndio tunazidi kuandaa mikakati
     
  13. b

    bagwell Senior Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena ipo kweli kazi mna Chadema ndio walioanza mna mwaka 2000 Chadema waliungana na CCM ili kumpija vita mgombea Ubunge wa CUF ili asishinde je nani kati yao ana ushirikiano?
     
  14. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,097
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Kama ccm unrestumae juicyruga CDM imekula kwao. Hapa ni A town nki eat wajanja
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni lugha gani hiyo, na linamaanisha nini?
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,162
    Likes Received: 11,433
    Trophy Points: 280
    Jamani! maskini cuf imekufa gafla kama nzi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,162
    Likes Received: 11,433
    Trophy Points: 280
    Ukunga ni sauti inayoashiria msiba.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    lugha ya Kiswahili mkuu
     
  19. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hii imetokea maeneo ya kilombero sokoni ambapo wamerushiwa mawe na kujeruhiwa vibaya ambapo majeruhi wamewahishwa hospitali,huku julius mtatiro akitupia lawama chadema kwa kusema wafuasi waliandaliwa ili kuwafanyia vurugu na polisi kwa kutochukua hatua japo walikuwa eneo husika.
    Source؛julius mtatiro facebook
     
  20. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bado hatuna experience na siasa kwetu ila fujo za kipumbavu ndio kama siasa zetu.Kama sio Polisi basi wananchi ndio wataanza fujo.
     
Loading...