Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA watekwa na kufanyiwa vitendo vya Kinyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kombah, Mar 20, 2012.

  1. k

    kombah Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida kundi linalosadikika ni la green guard la ccm wamekuwa wakifanya vitendo vya utekaji wa viongozi wa chadema, waliotekwa pamoja na mwenyekiti wa kata wa chadema na mwenyekiti wa tawi la magadilisho pia mwingine ametekwa jana makumira ndugu na jamaa walimtafuta jana usiku mpaka sasa haijulikani kama wamempata.vile kundi hilo lilijaribu kuteka nyumaba ya kulala wageni ambapo kuna viongozi wa chadema.Baada viongozi wa chadema kuwapigia wenzao waliokuwa jirani na hapo hilo kundi likatokomea kusikujulikana
     
  2. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je Kamanda Andengenye anasemaje kuhusu hilo?
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya Igunga imeanza, tutegemee kusikia hata vifo huko Arumeru.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hii hatari sasa tumeanza kutekana.....!!! Muda si mrefu wataanza kuajiriwa al-shabab kwa kazi ya kuteka.
     
  5. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCMbe very carefull .mkishindwa kuongoza ..ombeni msaidiwe...
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hajatoa tamko bado.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Anasubiri aagizwe aseme nini.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pumba hizo.

    Kura hazipatikani hivyo!
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280

    Vipi CDM wametoa taarifa Polisi? Hao waliotekwa wamefanyiwa vitendo gani vibaya?

    Ina maana tunaanza kushuhudia ya Al shabaab hapa nchi?
    Jana nimemuona Isaya Mngulu akiunguruma, je hakulisemea hili la kutekana?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi Chadema mnajiita Makamanda wa nini kila siku nyie ni kutekwa tu. au walinzi wenu ni wadogo zake na Mwenyekiti wa Chama taifa nini manake nasikia ana wadogo zake ambao ni watoto si na wengine ndiyo biashara wanayoifanya majuu. Au kulalamika mmetekwa nako ni njia mojawapo ya kujipatia umaarufu majukwaani?
     
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Vitendo gani vya kinyama?
    Kwanini wawateke?..... hizi kamba.
     
  12. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Dawa ya "bullies" ni vipigo tu, siyo maongezi!

    Niliwahi kuksoma kijitabu fulani cha Saikolojia ya watoto ambacho kilisema hili kuhusu watoto wanaofurahia kupiga-piga wenzao, kwa kizungu bullies. Kinachowaachisha u-bully ni kipigo tu cha nguvu. Hamna kingine. CCM kimekuwa chama cha bullies katika hizi chaguzi mara nyingi. Wakati umefika wajibiwe kwa sera ya kumtibu bully.

    Mtoto wa kiume machungani anayeogopa bully huwa tunamtoa kwenye kundi la watoto wa kiume. Vijana wa Chadema chukueni somo la Zanzibar ambako walikataa kuwa bullied hatimaye huyo bully CCM akakubali serikali ya mseto. Naomba kusikia mmetoka nje ya nyumba zenu wiki hii na kuwaonesha hao bullies nyie mnazo pumbu mbili pia, kila mmoja wenu. Dawa ya bullies sio maongezi!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata kule igunga CDM walimwagia watu tindikali kwa kisingizio kuwa wanfanyiwa vitendo vibaya. Huyo aliyefanyiwa vitendo vibaya ni mwanamke au mwanaume? Dalili za kushindwa huko. Ukiona hivyo ujue tayari viongozi wa CDMA tayari wameshavuna mapesa wanajipanga kuingia mitini wakagawane.
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    haya ndo huwa mawazo ya mtu alozaliwa guest.
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    this is how far they can go for power..
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi arumeru hakuna ulinzi jamii..... kutekwa na kufanyiwa kitu mbaya ndio nini??, jeshi la polisi liko wapi??

    Inakera sana kuona kila uchaguzi mbinu ni zilezile, sijui 2015 watateka watu wangapi sasa nchi nzima
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  18. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa hizi duh
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona unakumbuka juzi apa vijana wa chadema walishambulia kwa mawe msafara wa ccm na kuwapiga waandishi wa habari kwa mawe?wakavunja vioo vya magari ya viongozi wa ccm???
     
  20. k

    kombah Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kilichotokea mimi nilikuwa karibu na tukio ilikuwa jioni gari la Nambari wani likitoka maeneo ya tengeru chini ambako walifanya mkutano inasemekana walipata watu wachache wamerudi kupitia njia chini kwenya kambi yao wakiwa na hasira wakalutana na vijana wa chadema wanatoka kwenye mkutano kilichofanyika wale vijana walikuwa wanaonyesha vidole viwili juu wanaashiria vema.Hawa jamaa wa nambari wani wakaonyesha vidole viwili na kuwekidole kingine katikati ya vidole viwili ndio ugomvi ulianzia hapo wale wa chadema wakaona wanatukanwa ndio ugovi ulianza hapo lakini haukuchukua muda mrefu police wakatokea.
     
Loading...