Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA wapelekwa gereza la Isanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, Oct 24, 2011.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi wa organisation na mafunzo wa Chadema Taifa bwana Benson Kigaila na mratibu wa kinamama Chadema mkoa wa Dodoma Bi Kunti Yusuph leo wamepelekwa gereza la Isanga hapa Dodoma baada ya kukosa wadhamini katika kesi inayowakabili.

    Hii ilitokana na aliyepewa jukumu la kuandaa wadhamini bwana Iddi Kizota ambaye ni katibu wa vijana mkoa wa Dodoma kutolewa nje ya mahakama na polisi kwa kitendo kilichodaiwa ni kudharau mahakama kwani alikuwa anataja majina ya wadhamini badala ya watuhumiwa wenyewe ambapo ilipelekea hakimu kuamuru atolewe nje ya mahakama na kupelekwa kituo cha polisi.

    Kitendo hiki alichofanya katibu huyu wa vijana kilikuwa ni cha kizembe kwani alishauriwa kabla, kuwapa watuhumiwa majina ya wadhamini ili wawataje wenyewe mbele ya mahakama, hivyo ikapelekea watuhumiwa hawa wawili kati ya kumi na moja (11) kupelekwa Isanga hadi tarehe 08/11/2011 kesi itakapo tajwa tena.

    Hata hivyo niliongea na diwani wa kata ya makulu Mh.Biringi akasema kesho watashughulikia remove order.

    Makosa waliyotuhumiwa nayo ni pamoja na kufanya mkutano ambao haujaruhusiwa, kushawishi wananchi kufanya vurugu kwenye kitongoji cha njedengwa, kuwashawishi wananchi wa njedengwa kuwapiga askari kwa mishale ya sumu pamoja na kuvunja amani.

    Naomba kuwasilisha.

    Source nilikuwa mahakamani.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiona kamata kamata imekuwa kwa sana basi fahamu kuwa FREEEEDOM IS COMING TOMORROW!!
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Kamata weka ndani, kamata Slaa, Kamata Mbowe, kamata wote wapinzani kukandamiza sauti za wanyonge. Ole wenu watawala siku wananchi wakichoka.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tulishachoka yani tunasubiri tu pakulipukia! nionavyo mie kwenye katiba mpya lami itakuwa mto wa damu! WACHAKACHUE TU! atusubiri tena watu wa dar tutalianzisha sisi huku mikoani.
     
  5. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakika Setrikali chini ya CCM kuendekeza tabia ya kukamata viongozi na wanachama wa CDM ni kukaribisha kitu kinaitwa UKOMBOZI.Ni mbaya kuisikia masikioni mwa viongozi wengio wa dola na chama cha mapinduzi lakini huo ndio ukweli halisi.Mnaongeza chuki na picha iso faha kwa wanachama na wapenzi wa chadema,wnazingatia kuwa kuna uonevu na hivyo kinachofuata ni movement ya kujibu mapigo kwa namna ambayo Serikali itakuja kustuka ni vulugu wasio weza kuizibiti.Italipuka kama petroli kwenye kituo cha mafuta.
     
  6. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukomboz unakaribia..
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CHADEMA wamemwokota wapi huyo katibu wa vijana mbumbumbu wa sheria kiasi hicho?
     
  8. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka ni kweli,ipo siku huu uonevu utafika mwisho.
     
  9. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wana cdm
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Nawaomba ndugu zangu chadema msije mkalipiza visasi 2015 ikifika.poleni sana.mia
     
  11. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tutalipiza kwenye masanduku ya kura tu na kuwaeleza watanzania ukweli
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Polen sana wakuu..yataisha tu.
     
  13. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Solidarity Forever.
     
  14. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    So sad news to be heard! But they mustnt rest until our heroes are out! We mustnt allow this to continue otherwise it's tragedy.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Lazma sheria ifate mkondo wake.
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We mzee unawashwa.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapa tusiweke siasa ni sheria kama hayo ni makosa ya kisheria watuhimiwa wanasitahili kwenda rumande
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na shetria inaruhusu watu hao kudhaminiwa hata sasa hivi kama wakitimiza masharti
     
  19. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mzee unawashwa saburi lipi? Sema upewe mkunaji.
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Labda ukiwambia wewe mfuasi wa CCM watakuelewa ukweli wanachemsha petrol kwenye pipa karibu na moto wa mwitu hakuna kitu kibaya kama kunyanyasa viongozi wa Chadema kiasi hicho wakati wa CCM wanafanya mikutano mahala popote na wakati wowote hii mbaya wanataka kutumbukiza nchi kwenye machafuko yatakayochukua muda kurekebishwa,nadhani wanadhani watawakatisha tamaa wanawapa ushujaa na wafuasi wao ndio wanazidi kuwa na imani nao
     
Loading...