Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA wana mgodi wa dhahabu ndani ya Nyarugusu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dume la Mende, Mar 27, 2011.

  1. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu watanzania naomba mjue baadhi ya viongozi wetu walivyo wezi,viongozi wawili waandamizi wa CDM wanamiliki mgodi huko Nyarugusu kinyume na utaratibu. Hakuna kiongozi wa wilaya wala mkoa aliyekemea swala hilo, hata waziri wa maliasili na utalii anayetamba kusafisha wizara hiyo yuko kimya katika suala hilo.Wananchi wa kawaida wakikata kuni tu tatizo, naomba viongozi wa serikari, siasa, kidini, wanajf na wananchi wote tulisemee suala hili ili waondoke hapa kwa amani kabla nguvu ya umma haijawatoa kwa aibu. ​
     
  2. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Toka lini mende akawa na akili ya kuongelea mambo ya binadamu?
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kwa style hii hamtafanikiwa kuisambaratisa CDM,coz kila siku mna ibua jipya kabla hamjakamilisha lililopita....pumba tupu!
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mende unababuliwa kotekote, umechukua story ya JK kumiliki mgodi huko bukombe na luhalula ukaipaste. Anywa tabia ya mende hawana akili
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hiyo ya Jike la MEnde ni silly counter-punch inayoonyesha typical CCM wa sasa, hawana hata akili za kufikira wafanye nini zaidi ya kuchafua hewa kwa uzushi

    Hawana hoja ni kuzusha ili ineutralize hoja ya nguvu

    Watanzania si mabwege tena!!
     
  6. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Utakuwa umeamkia gomba(mirungi) wakati wa kuandika hii thread ulikuwa unacheuwa majani kwani sikuelewi.

    SHITE
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Unataka nass tukuletee ushahidi wa kubuni? Kamwe hatuwezi kufanya hivyo kwakuwa ukweli ndiyo asili ya mwana mageuzi na uchakachuaji niasili ya vyama kama ccm! Huo ushahid unaotaka kuuleta na wauongo kwann usingeuweka ulipo ileta mada? Umeona tumebain usenge wenu ukaanza kutengeneza ushahid ushwara!!!
     
  8. S

    Salimia JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusimtukane ndugu Mende. Amesema atatoa evidence, akishindwa ndipo tumshambulie. Kwanini watu wengine mna matusi makubwa kiasi hicho? Tuwe wastaarabu ndugu.
     
  9. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulifanya maandamano kanda ya ziwa hata MENDE hatukumkanyaga DUME LA MENDE ni shahidi, kuna mende mwenzako alikufa?
    Mende ni mende tu hata kama ni dume lao.. JF ondoa hii post au ifunge
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mgodi unaitwaje? Nani mmlik? Sehemu ulipo? Kinyume cha sheria ipi? Waajiriwa wangap? Mgodi wa aina gani? Chumvi? dhahabu? Diamond? Madin yap? Ukubwa wa eneo, source nayo je?
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dume la mende, habari za asubuhi
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe huelewi maana ya nguvu ya umma,

    Nachojua ni kwamba Viongozi wa CDM wote ni waTZ na ni halali kwa mtanzania kumiliki mgodi wa madini ya aina yeyote kama ilivyo halali kwa waarbu kumiliki visim vya mafuta huko kwao kwa hii ndiyo bahati ya kuwa mtanzania.

    Sina hakika na ulicho kiandika kama kina ukweli, kama ni kweli basi ni hallali kama ilivyo kwa mtu yeyote kumiliki eneo la shamba.

    Swali langu ni kwamba wewe unafurahia migodi yote ya madini kama Uranium, Tanzanite, Almasi, Dhahbu kumilikiwa na Wazungu na Makaburu? Naamini jibu lako litakuwa ndiyo kama ambavyo hutaki waTZ wamiliki.

    Nitakuwepo
     
  13. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naamini utakuwa umejibu hivihivi kwenye ile post ya mlango wa pili.
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha ha ha ha ha..........................Jamaa anajiamini sana,tumpe nafasi wanaJF..............
     
  15. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote;
    Tafadhari jipakulie attachments hizo muone maajabu.
    Nipo.
     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    where?
     
  17. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dume la Mende mmmh ukisikia uongo ndio huu, anyway tupe huo ushahidi na ukishindwa kufanya hvyo ctasita kukuita malaya!
     
  18. C

    Chamkoroma Senior Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani sn mtoa mada umekuwa na mawazo mabaya ndiyo maana watu wengi wanaona umetumwa na wenye migodi na makampuni 17 kwa majina tofauti japo tunawafaham lkn tunasema kuwa ''CHANGES IS MUST'' ccm lazima watoke ili nchi isonge mbele, umbea mbele ya wanaume Researchers wa JF haiwezi pita bila ya ukweli, tunakushauri ujiulize ubaya wakumiliki uko wapi? je wamemilikishwa kifisaadii? au unatafuta kuungwa mkono kuchafua ukweli wa mambo? fikiria sn, TZ hasa bara bila donda ndugu la ccm kukatwa nikimaanisha kuwa ili upone kanza ya mguuni lazima mguu ukatwe, nakuahidi kuwa Zenj muda si mrefu itakuwa kama Rwanda, wakati bara itabaki ikirumbana ccm kwa vjiccm vidogo na wasema ovyo kama akina manyuzi wanao shindwa kuwa na chema cha kuongea kwa watu kama mwanae.
    unapotoa toa kwa ujenzi siyo kuonyesha kuwa akina AR hukuwaona na uozo wao unao chafua hewa cku zote?
     
  19. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mimi naona wewe ni jike la mende sio dume, hapa sio sehemu ya kuandika majungu au sio sehemu ya propaganda ya Chiligati na Makamba. hebu lete hizo Attachment kama huna tulia na unyamaze kimya usitake kuumiza watu vichwa:embarassed2:
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    hehehe.....JF inabidi kuwe na qualifikation za kujiunga
     
Loading...