Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Chadema walijuwa Mauaji ya Nyololo mapema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Sep 10, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Chadema walitumia intelegisia ya aina gani kukawia kwenda kwenye ufunguzi wa matawi pale nyololo?ina maana walijua polisi wanawatafuta kuwaua au walijua kutatokea mauaji?na kama walijua hayo mapema je kulikuwa na haja ya kutaadharisha wananchi mapema kuwa kuna mambo yatatokea nyololo?

    Je ni kwa nini walichelewa kufika kwenye eneo la tukio yaani kushiriki ufunguzi wa matawi??

    Nashindwa kuelewa haya
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Slaa ndio aliingia mitini baada ya kusuikia kuwa RPC kasema this time atadeal na viongozi, wenzake walikuwepo...
     
  3. M

    Mkumbavana Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida kwa polisi kuua raia kwenye mikutano ya chadema
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Walimtaarifu IGP ili alinde raia wasidhurike!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kajipange upya!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usijiulize Polisi waliwahi kwa sababu gani?
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    Mkuu Dr. Slaa kukimbia asidhurike (kama kweli alifanya hivyo) ni kwa faida na usalama wa nchi wala sio kwa ajili yake. Tushukuru sana busara hii ya viongozi na intelijensia ya Chadema.
     
  8. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    morogoro nako vipi?
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, ipo kazi!...
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Viongozi wengine waliwahi. "Aliyechelewa" ni Dr. Slaa peke yake. We¨nzake mpaka kwenye picha za matukio wanaonekana, yeye ufunguzi wa tawi la kwanza "kachelewa", la pili pia "kachelewa". Logically, ilibidi ufunguzi umsubiri kiongozi mkuu, kuendelea kwa shughuli ilhali kiongozi mkuu hajafika ni ishara tosha kuwa ilifahamika kuwa kaingia mitini...

    Akili kichwani...
     
  11. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,328
    Likes Received: 5,912
    Trophy Points: 280
    None sense.
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Yeye kakimbia asidhurike ila wanachama anawaambia hakuna kukubali amri ya polisi "mpaka kieleweke"!!!

    Akili kichwani...
     
  13. k

    kipuri Senior Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani ningeona video jinsi Dr. Slaa alivyokimbia, kila siku tunashindwa Olympic wakati tuna vipaji kibao kwenye riadha
     
  14. k

    kinyunyu the Great New Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi lichunguzwe upya kwa manufaa ya nchi na raia
     
  15. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Viongozi waliopangiwa ndio hao uliowaona sasa nani alichelewa taja kwa majina.
     
  16. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nyie ndio thinker tanker wa magamba mbona kazi ipo bongo njaa ndio inakufanya hivyo mpaka unadhalilisha utu wako.
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu na kwanini walikuwa wengi kuwazzidi raia walichelewa kwa sababu mungu alihitaji bado kuwatumi ukombozini.
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwambie walichelewa kufika kwa sababu hawakuwahi kufika.
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    watu mnapenda masihala nyinyi...ili iweje na umri ule kukimbia?
     
  20. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u make my day
     
Loading...