Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa chadema wajitathmini kama wanaweza kuongoza -katibu uvccm(Jembe)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Sep 3, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mh katibu wa uvccm akihojiwa amewashauri viongozi wa chadema kujitathmini kama kweli wanaeza kuongoza kutokana na kila mara wanapofanya mikutano mauaji yanatokea kweli wanauwezo wa kuongoza?waachie ngazi kupisha viongozi watakaoweza na si wao Wameshindwa vibaya.Safi sana tuko pamoja Jembe source Itv saa 2
     
  2. k

    kilaki Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa ushauri ni mpumbavu kupindukia
    toka lina viongozi wa chadema wakashika bunduki au mabomu na kuua watu wasio na hatia??????????
    Au jeshi la polisi linaamriwa na viongozi wa chadema?????????????
    Inawezekana wewe si mjinga kiasi hicho ila uccm umekuponza ukakurupuka.
    "tumia akili kidogo utaona upuuzi wako ulipo".
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa anaakili timamu kweli? Kwanini asiseme polisi wajitadhimini?
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtajibeba na nyie mchukue mikoba wameshindwa kwa ulevi
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Tukitaka taifa liangamie tuendelee kutumia vurugu kama mitaji ya kisiasa. Zinapotokea vurugu kila mmoja wetu anawajibika kukemea siyo kutumia kama jukwaa la kupigana vijembe...
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    ...Vurugu zinapotokea tuwe wakweli kusema kile kilichojiri na siyo kuandika/kusema uongo na kutaka kuwabambikia kesi wale ambao hawakuhusika kabisa na mauaji. Mauaji yaliyofanyika kule Arusha, Igunga, Tarime, Mbeya, Morogoro, Iringa n.k. na hata yale mauaji yaliyotaka kufanywa dhidi ya Dr Ulimboka wahusika wanafahamika lakini kwa hii Serikali dhalimu ambayo inataka kung'ang'ania madaraka milele iko radhi iseme uongo ili kuwabambikia kesi wale wasiohusika na pia kutaka kuonyesha kwamba CDM ni chama cha vurugu wakati hakuna ushahidi wowote wa kuthibitisha hilo.

     
  7. b

    batromayo Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sijawahi kuona akiongea cha maana zaidi ya propaganda za kitoto. Huu si muda wa kufanya propaganda za kitoto, fanya siasa ukishindwa nenda kauze ugoro! hata wanaenda kumhoji si huwa wanajua nini atajibu?
     
  8. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Anae wauwa watu katika matukio hayo ni nan?
     
  9. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa ndio wanaoiua CCM kwa ulaini!!!! Unawezaje kusema haya kama wewe una akili timamu. Hata kama ni vyeo jamani viendeeni kwa busara kidogo tu. Hawa wanaouwawa ni raia. Wana ndugu, warafiki, nk. Tukumbuke sisi wote tunaishi pamoja. Tusijisahau kiasi huki!
     
Loading...