Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Chadema usalama wenu upo hatarini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Sep 2, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Chadema iangalie upya usalama wa viongozi wao kwa makini,ni dhairi ccm wana nia ya kuimaliza Chadema kwani wameshaona ni hatari kwao
    nashauri uongozi mzima wa Chadema ukae chini ikiwezekana watumie makampuni ya nje kwa ajili ya ulinzi,nashindwa kuamini kama tutafika 2015 salama
    ccm wapo tayari kumwaga damu ya mtu yeyote bila kujali ni nani ili mradi waendelee kutawala
    naomba kuelewa kama kuna umuhimu wa kuanzisha kikosi cha siri cha kulipiza kisasi kwenye matukio kama haya kwa sababu tukiendelea kunyamaza tutaisha wote kabla ya 2015
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Waache thithiemu waendelee na vita mfu yao ila wanalopaswa kuelewa ni kuwa "kitako cha sufuria hakiogopi moto"
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi naenda nunua kabastora kadogo, yani siku nikiwa na mandamano hapa arusha make huwaga sikosi wakirusha bomu tu nami namvizia kamanda zuberi namlipua
     
  4. p

    politiki JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    inawezekana kabisa lakini CCM wakifanya hivyo wanaweza kuitia nchi kwenye machafuko kwani walishataka kuyafanya siku za nyuma hayo unayoyasema mara kadhaa lakini watu wa usalama wa taifa wakawakatalia kwa sababu za kiusalama
    na tunapokwenda mbele ambapo CCM inazidi kuonekana haikubaliki ndani ya jamii uwezekano wa ku conduct such operation unakuwa mdogo zaidi kwani watu wa usalama wanajaribu ku focus na life after ccm kwanza juu yao kabla ya kuwafikiria viongozi wa ccm.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    hivi usalama wa taifa wako wapi??
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni mtazamo wako lakini debatable. Huo 'usalama wa taifa' kama vilivyo vyombo vingine vya ulinzi na usalama kwa muda mrefu vimefungamana na CCM. Ndiyo maana Mkuu wa Majeshi, Kamanda wa Polisi, n.k. anaacha kazi leo mwezi ujao anagombea ubunge kupitia CCM. Huku tunadanganywa kuwa maofisa wa ulinzi na usalama hawawezi kuwa na kadi za uanachama wa vyama au kushiriki siasa. Hao sasa hizo sifa za kugombea ubunge wanazipataje katika muda mfupi kama hawakuwa makada kabla? Tukirudi kwenye mada yenyewe ni kweli mauaji haya hayapaswi kunyamaziwa. ni muhimu harakati zianzishwwe za kupinga mauaji hayo ikiwa ni pamoja na kuwasiliana na taasisi kama Amnesty International, Human Rights Watch, ICC na zinginezo. CHADEMA hasa wanapaswa kuongoza harakati hizi vinginevyo wataonekana wanahatarisha maisha ya wanachama/mashabiki wao kwa maslahi ya kisiasa tu.
     
Loading...