Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA nyie ni vioo vya jamii kwa nini hamtaki kufunga ndoa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ritz, Jul 11, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wana JF.

    Kiongozi yoyote ni kioo cha jamii, hivi kwa nini hawa viongozi wetu wa Chadema hawajafunga ndoa, sio kama tunaingilia mambo binafsi ya mtu hapana lazima mbele ya jamii waonekane watu wa maadili ili Watanzania wapate kuamini zaidi kuona kweli hawa viongozi wana dhamira ya dhati kuwakomboa wananchi wa Tanzania.
    Kwa uchache ngoja niwataje ili wajipange kabla ya uchanguzi ujao wawe wamefunga ndoa.

    Willibrod Slaa
    Zitto Kabwe
    John Mnyika
    Joseph Mbilinyi
    wengine ni
    Regia Mtema
    Halima Mdee
    Rose Kamili
    Esther Matiko
    wapo wengi kwa uchache nimewataja hawa naomba ushauri wangu muufanyie kazi
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawa ni watafuta pesa thru siasa, hakuna kiongozi hapo.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wamekusikia, tena wataoa au kuolewa hivi karibuni ili kudhihirisha kuwa CDM ni waadilifu.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huu ni ushauri tu wadau naomba tuchangie bila kejeri wala matusi najua mods wapo makini
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii ni changamoto kwao na inabidi wajipange! Nadhani wamekusikia ushauri wako wataufanyia kazi
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Hivi hawa wanawaume? Tuanze na Mh Spika na hao 11 bora wengine

    1. Mh Sophia Mnyambi Simba
    2. Mh Vicky Kamatta
    3. Mh Eng Stella Martine Manyanya
    4. Mh Dr Rev Getrude Rwakatare
    5. Mh Mboni Mohamed Mhita
    6. Mh Lucy Mayenga
    7. Mh Anne Makinda (Spika)
    8. Mh Pindi Chana
    9. Mh . Zainab Rashid Kawawa
    10. Mh Zakia Meghji
    11. Mh Mauwa Daftari
    12. Martha Mlata
    Nitarudi tena
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    magamba kwa kukurupuka!! Kwani hata hao waliooa wameifanyia nini nchi?
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kijana, kwa kuwa CCM nao hawa wanawake hawajafunga ndoa basi hawa viongozi wa CDM wanapata Excuse? Uongozi ni kioo cha jamii.Zakia Meghji na Mauwa Daftari wamefiwa na waume zao!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kijana, mimi sio CCM nimeona niwashauri viongozi wa CDM kwenye ili sababu kiongozi ni kioo cha jamii lazima uwe mfano
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,686
    Likes Received: 9,340
    Trophy Points: 280
    Wewe umeolewa?
     
  11. G

    Ginner JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kuoa na kuolewa alina uhusiano wowote ne swala la kuwa mwadilifu katika uongozi,tena hawa waliooa ndo kila kukicha tunapigania kelele wake zao watumia vibaya mali za uma....mfano tu mama salma na kaampeni za mmewe
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    hivi swala la kuoa na kuolewa ni la kibnafsi au kijamii?
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kweli kuoa ni swala binafsi, lakini ili kuwa kiongozi wa jamii kuna maadili yake pamoja na kuolea au kuoa
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unatafuta bwana! Kaolewe na Sugu
     
  15. B

    Baikoko Senior Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi ndoa nini kwa sheria za Tz? Hao waliooana wamelifanyia nini taifa hili ukilinganisha na wasiooana?
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,686
    Likes Received: 9,340
    Trophy Points: 280
    Sio Sugu mkuu,huyo hawezi kumuoa huyu labda unamaanisha Malaria Sugu.
     
  17. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuoa au kuolewa haidhihirishi uadilifu wa mtu. Kwanza ingekuwa amri yangu viongozi wasingeoa ili wawe na mda mzuri wa ku2mikia nchi. Ila zaidi ya yote ndoa ni jambo la binafsi saana na hao uliowataja hapo juu most of them bdo vijana let us wait wakifika 45 hawajaoa ndio tuwahoji.
     
  18. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    chatu dume naomba utoe hiyo AVATAR yako...huo ni udhalilishaji wa watu wenye matatizo hasa WAFRIKA...Labda kama wewe ni Mzungu hebu fikiria huyo angekua Babu yako ungemweka hapo
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mkuu hao bado ni vijana na muda wa kuoa/kuolewa ukifika then watafanya hivyo...hii ni tofauti na ccm kwani watu wazima na wazee ni wengi kuliko vijana...tuwape hongera cdm kwa kuwapa nafasi vijana tofauti na vyama vingine vyote.
     
  20. m

    mataka JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    wengi wao hapo waume zao wametangulia mbele za haki, kwa hiyo si kukosa uadilifu.
     
Loading...