Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA kupandishwa kizimbanii leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, May 31, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Viongozi na Wanachama wa chama Cha Demokrasia na Maendeleo leo saa saba watapanda kizimbani mkoa ni Arusha, kujibu mashitaka ya kukataa kutii amri ya RPC wa mkoa wa Arusha iliyowataka kutokufanya maandamano yaliyofanyika tarehe 5 januari 2011.

    Watuhumiwa wakesi hiyo ni:

    Freeman Aikael Mbowe,

    Dr. Wilbroad Peter Slaa, Philemon Ndesamburo, Derick
    Magoma Junior, Godbless Lema, Joseph Roman Selasini, Richard Christopher Mtui,
    Josephine Slaa, Acquiline Gervas Chuwa, Dady Igogo, Juma Samwel Wambura,
    Basil lema, Kenndedy George Bundala,

    Proches Kimario, Nai Stephen, John
    , Raymond Materu, Eusebio Martine Akaro, Bakari Issa Idd Kijuu, Goodluck Kimario, Elisante Noel, Kelvin Nicholaus Onyango, Michael Daudi Kimario, Prosper
    Kimario, Peter Marua, Frank Loghathi, Mathias Valerian, Walter Mushi, Pancras
    Victor Kimario, Swalehe Salimu, Mevorongori Lukumay na Daniel Taitasi...

    ======

    Kesi imehairishwa mpaka tarehe 21-10-2011...baada ya washitakiwa wawili kutofika mahakamani nao ni Josephine na Ndesamburo kwa sababu tofauti: Josephine ana udhuru mpaka tarehe 2-10-2011 na Ndesamburo aliyeko nje ya nchi kwa matibabu naye ana udhuru mpaka tarehe 17-10-2011
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu wa taarifa
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matumizi mabaya ya madaraka ya serikali ya Chama cha Mafisadi aka CCM.
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Wakuu ndio kesi inaanza,tayari katibu mkuu akiwa pamoja na mh Lema wameingia kortini
     
  5. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Shukrani kwakutujuza Mkuu.
     
  6. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kesi imeahirishwa hadi alhamisi,eti hakimu anapitia jalada zima,
     
  7. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kimsingi ni kupotezea muda,bila sababu,maana ni swala lipo wazi,ila tutapambana hadi kieleweke
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Just another wastage of time and resources
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hawa viongozi wa ccm wanalitumia jeshi la polisi Kama mtaji wao kisiasa kwa kuwakamata viongozi wa upinzani hovyo hovyo.Watajitahidi sana kuibadilisha mbili kuwa nne lakini haitawezekana
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu too late for them to catch the morning train ishawahi imewahi tuu wajiandae mambo yako moto moto
     
  11. M

    Maga JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyo hakimu kwani alikuwa hajui kama leo kuna hiyo kesi?
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Yeye ndio aliamrisha wakamatwe na waletwe mahakamani so alikuw aanajua kuwa kuna kesi inaendelea
     
  13. M

    Mathematic Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hio ndo dalili ya kufilisika ki siasa mkuu,tunataka kesi iendeshwe haraka ili makamanda wetu wawe huru,na huu ulikuwa ni mtego tu ili kuangalia kama akina Slaa watafika au la ili wapate tena sababu ya kutaka kuwakamata na kuwadhalilisha,hakimu kupitia faili ndo kazi yake kimsingi.,wala haitaji mpaka aahilishe kesi purposely eti ili apitie fail maana anao muda wa kutosha hata nje ya proceedings kulipitia jalada. NOTHING MORE THAN DELEY TECHNICS na kuwapotezea watuhumuiwa muda pamoja na gharama zisizokuwa na msingi. SHAME ON THEM.....
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mpaka kero..anapitia jalada.... siku zote alikuwa anafanya nini? au ndiyo alivyo agizwa....
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Maagizo hayo mkuu acheleweshe kesi ili kila siku wabunge wako kiguu na njia na kesi wanasahau kazi za kuwatumikia wananchi wao
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Alhamisi tutamsikia atatoa sababu gani...
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Atakuwa kashauliza afanyeje na jalada la kesi hiyo mkuu atakuja na sababu
     
  18. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    WanaJF,
    Ninaingia hapa kwa kuwa kwa kweli nimeshangazwa na Wakili wa Serikali ambaye hoja zake zote ni vioja tupu. Baada ya hakimu kutoka nilimconfront na kumwuliza "mbona unasema uwongo wa wazi ulishiundwa kufanya utafiti japo kidogo? Yeye alisema Dr Slaa hakufika makusudi kwa kuwa siku hiyo alikuwa Dar kwenye Mkutano wa uchaguzi wa Bavicha. Akasema Dr Slaa siku hiyo amenukuliwa na vyombo vya habari". Uchaguzi wa VBavicha ulikuwa tarehe 28/5. Kwa kweli inatia hasira watu waloiosomeshwa kwa kodi ya walalahoi kujenga hoja za uwongo. Nilipomba akasema "Nilikuwa ninatikisa Kiberiti Mzee" Naiweka hapa ili mmuelewe aina ya Serikali na vyombo vya serikali tulivyo navyo. Yaani katika maswali ya msingi mtumishi wa Serikali unathubutu kufanya utani wa kiasi hicho!

     
  19. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Dr. Slaa kwa kutujulisha, huyo wakili ni bogus kweli katika mambo ya msingi analeta utani/uongo anasema alikuwa natikisa kiberiti what a joke is, naomba siku ya Alhamisi uyaseme hayo maneno mbele ya hakimu aone ni jinsi gani alivyodanganywa na ni jinsi gani wakili wa serikali anavyochezea muda wa mahakama. Halafu nimependa jana mlivyowajibu polisi kuwa wamekuja kuwakamata wawapeleke wapi wakati tayari mko mahakamani na mliitwa na mahakama kwani huko polisi kuna mahakama nyingine.
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Asante sana Mkuu kwa kutujulisha haya na kutupa taarifa ya nini kilichoendelea mahakamani leo na pia kutuhabarisha aina ya watoa maamuzi tulio nao ambao wanalipwa kuhakikisha kuwa haki haitendeki
     
Loading...