Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA kikaoni na IGP kwa R.P.C Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumaini Makene, Sep 3, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,594
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    CHADEMA wanaongozwa na Dkt. Slaa upande wa Jeshi la Polisi wanaongozwa na IGP Said Mwema, almost 4 agendas on table, polisi wameomba kufanyike roundtable meeting for now...tume yao haijaanza kufanya kazi yet.


     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Hapo chacha.....
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Asante Makene, huo upashanaji habari wako ni ki level za viongozi.
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makene asante kwa taarifa, TUPE HIZO AGENDA SASA!
     
  5. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mukama nae yupo?
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Diplomasia inatumika baada ya kuharibu mambo...ingekuwa inatumika kuweka mambo sawa hii Tanzania tungeweza kutofautisha wapumbavu na wenye akili. Kwasababu ya kukosa hekima ni ngumu sana kutofautisha...namkumbuka mwalimu wangu aliyekuwa anapenda kuhimiza "Don't urge with a fool because people might not notice the difference".
     
  7. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 851
    Trophy Points: 280
    so what..!somebody has dead,their meeting will help to bring him back??
    how much are they goin to be paid for just this meeting which they have created,i mean seating allowance per head??
    tuanze na slaa n igp,mana hapo lazma wadai posho ya kikao hao
    hovyo kbs,,,
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hakuna haja ya tume picha zina muonyesha polisi akimupiga risasi mwandishi........na hiyo tume hatuitaki iundwe policcm walioua tunataka tume huru......Dr.slaa namwamini hatalegeza...mwema ni kada wa ccm anakifanya sio maslai ya wananchi ni ccm
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Makene ahsante kwa taarifa hii.
    Tafadhali tungependa kufahamu na hizo agenda 4 za mazungumzo hayo.
     
  10. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    1.Nani host wa kikao????
    2. Agenda ni co???? Au kila upande una zake????
    3. Marehemu anawakilishwa na nani???
    4. IGP na Dr Slaa wana interest na bodies they are representing.........any free agent????

    We said wakati wa tukio la Moro.......ikaishia kutolewa laki saba.....na this time "round table".................

    The clock is ticking.....................
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu lugha haijakaa sawa
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    .

    Behind the scenes....texting Said of course
     
  13. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Agenda nzuri ni
    1)Kulipiza visasi kwa Makamanda wa policcm, hasa wanapokuwa Bar au nyumba ndogo
    2)Kulipiza visasi kwa Mama/Baba zao, Wake/Waume zao, Kaka/Dada zao ikishindikana basi na watoto zao
    3)kuwatafuta kila kona kuanzia madukani, nyumba za ibada, mashuleni na kuwakata visu na kuacha alama ya ccm
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Tumaine makene, kama upo kwenye meeting mwambie waziwazi IGP kuwa anasitahili kuitwa kwenye mahakama za UHALIFU !
     
  15. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Please makene naomba Dr amueleze kinaga ubaga huyo MWEMA jinsi anavyokikandamiza CHADEMA kwa kisingizio cha SENSA wakati FIESTA inakusanya watu wengi inaruhusiwa na inapewa ulinzi na POLISI.
     
  16. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hao ma-rpc wa mikoa husika lazima washitakiwe kwa mauaji la napendekeza ICC ijulishwe na ngo ya haki za binadamu iliyomsaidia Dr ulimboka. La roho za watu zitazidi kupotea bure
    .
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    So for you if somebody dies from Malaria you won't be using bed nets just because that will not bring back the dead person? Whatever you are keeping between your ears must be like an egg yolk
     
  18. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Said mwema na jeshi la polisi siku zote wana majibu mepesi ktk maswali magumu, subiri tuone..
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hivi fiesta imekusanya watu jana usiku hadi saa 3 na wakalindwa na polisi
    walikokuwa wanafungua tawi mchana kweupe wao wanaathiri zoezi la sensa lakini fiesta haiathiri
    kweli watanzania tunafanywa kama majuha.
    makene ubairikiwe baba tujuze zaidi kinachojiri huku katika duru za kikao hicho.
     
  20. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 666
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    "Kingreza" hicho kaka na sio "Kiingereza" au "English" uliyoizoea mkuu,hahahahaha...
     
Loading...