Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA - Heche, Mnyika na Silinde ndani ya Chuo Kikuu Mzumbe Morogoro!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, Jan 29, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Taarifa nilizozipokea hivi punde ni kuwa viongozi kadhaa wa Chadema wanaingia mjini Morogoro muda huu kufanya mkutano Chuo Kikuu Mzumbe kwa mwaliko wa Umoja wa Wanafunzi wa vyuo vya elimu ya wanaChadema tawi la Chuo Kikuu Mzumbe.

    Msafara huo unawajumuisha Makamanda John Heche(M/kiti Bavicha), John Mnyika(Mbunge Ubungo) na David Silinde(Mbunge Mbozi Magharibi).

    Agenda za mkutano ni pamoja na matatizo ya wanafunzi wa elimu ya juu,Mgomo wa madaktari, katiba mpya, mfumko wa bei, pamoja na mengine mengi.

    Kwa wale mliopo morogoro mnakaribishwa chuo kikuu mzumbe kusikiliza ujumbe toka kwa makamanda.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa kiongozi hii inaitwa twanga kotekote,huko Uzini Zanzibar moto umeshawashwa pia kamanda wa anga mbowe,slaa ndani ya nyumba.Wanaobeza wabeze tu lakini one day yes na tuwasamehe bure
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    - Mwaka 1995 NCCR - Mageuzi ya Mrema walisema hivyo.

    - Mwaka 2000/2005 CUF nao walisema hivyo.

    - Mwaka 2010 CHADEMA ya DR.Slaa mkasema hivyo
    haikuwa na sasa "one day yes" .... Haya bana
    yetu macho na masikio.
     
  4. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    yap hayo ndiyo tunayoyataka mkuu asanteni kwa taarifa endeleeni kutujuza
     
  5. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Huu moto ni tofauti mkuu chadema sio vibaraka
     
  6. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unamanisha nini
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka katika shughuli ya kuaga mwili wa marehemu Regia Mtema viwanja vya Karimjee Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman Mbowe akitoa salamu za Chama alisema "Viongozi wazuri hawazuki bali huandaliwa" akaendelea kusema kuwa "tunapokwenda katika vyuo kuhamasisha wanafunzi si kuchochea migomo bali kuwaandaa vijana kwa falsafa yetu ya Leadership development"

    Sasa huu ndio mwendelezo wa maneno ya mkuu wa Magwanda? Lakini pia hadi leo huwa najiuliza Je yeye (Mbowe), na DR.SLAA, Mpendazoe, Shibuda na wengine waliandaliwa na nani? Nendeni vijijini mkafungue matawi kwa wingi na mtawanyike nchi nzima kuliko kukomaa kanda ya kaskazini na vyuoni.... hao watoto mnaowashawishi ni sehemu ndogo ya wapiga kura.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    2010 mlishindwa kuuwasha?
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM haikosi usingizi kwa maneno ya wapinzani bana
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Chadema ni kitu kingine, huwezi kuifananisha na nccr mageuzi ama cuf!

    Mawimbi yaliyoiangusha nccr na yale yaliyoimeza cuf hayawezi kuiteteresha chadema, tumeshakumbana na misukosuko mingi lakini mara zote tumeweza kuvuka salama!

    Nakushauri utulie uone siasa ya ukweli inavyofanywa na chadema.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana makamanda! Lakini naendelea kuwakumbusha kuwa hiyo mikutano,seminars,warsha,makongamano etc pia yawe yanafanyika Tanga, Lindi, Mtwara, Dodoma,Zanzibar and the like!
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Yap yap, moto wa chadema unazidi kuwaka.
    Nimekutana na gari ya matangazo hapa mwenge, wanatangaza kuna mkutano mwingine kwa Ali maua.

    Watakaopanda jukwaani ni makamanda Godbless Lema na Joseph Mbilinyi a.k.a Sugu pamoja na wengine!
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    haya maeneo mkuu hawdhubutu kukanyaga hata zanzibar wameenda tu ili nao waonekane wanaunga mkono muungano
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umesamehewa bure mkuu!na aliyekuambia Mrema na NCCR na huyo Maalim Seif wa CUF walikuwa wapinzani ni nani?Nafikiri mpaka sasa imeshadhihirika wazi hawa watu walikuwa wanatafuta nini,huwezi linganisha na CDM huu ni mtiti mwingine na ndiyo maana ccm hawalali
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona mmeshaanza mazungumzo ya kimya kimya? nina uhakika ipo siku bwana Mwita Maranya utakubali ninachokwambia. Lakini pia kubali kwamba mawimbi hayo yalishindwa kuuangusha mtumbwi wa Magamba.
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mimi sipo morogoro lakini kwakuwa JF ni mtandao mkubwa, sina shaka tutapata muwakilishi huko mzumbe university.
     
  17. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    PeopleeeeEeeeeeeeeeeeeEeeeeeeeeeeees
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kenge hata akikatwa mkia bado kenge tu!!

    Siasa unazijua wewe? ulitaka wafanye unavyotaka wewe, wasifanye chochote au? what the f are you insinuating here!!!
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawana jeuri hiyo. Wao ni kaskazini tu.... wanashindwa kujua kuwa nchi yetu haina mfumo wa vyama vya kisianza vya majimbo bali vinatakiwa kuwa vya kitaifa.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Hiyo ndio siasa ya kweli ya chadema ninayokuambia.
    Mahali pa kutumia nguvu tunatumia, mahali pa dialogue tunafanya hivyo. Kwahiyo tunaisoma vizuri hali ya siasa na kuitafsiri kiusahihi!
     
Loading...