Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CCM watawekewa vikwazo kama Mugabe na genge lake?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Cynic, Nov 4, 2010.

  1. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi ndivyo inavyoripotiwa nje ya Tanzania (hii ni moja tu kati ya nyingi nilizioona). Viongozi wa CCM wawe makini wasije wakafanya tukawekewa vikwazo kama Zimbabwe (Mugabe na genge lake walivyofanywa).
     
Loading...