Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CCM waondoka kimya kimya Arumeru usiku wa manane

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Landala, Apr 2, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Viongozi na wabunge mbali mbali wa CCM walianza kuondoka kimya kimya jana usiku wa manane kurudi jijini Dsm baada ya kupata matokeo kuwa wamebwagwa na CHADEMA.Wabunge hao ni Lusinde,Ole Sendeka,Mwigulu Mchemba .
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kwenye kuapishwa kule mjengoni pia watoke nje siku hiyo ili wasishuhudie
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walifikiri tume itawabeba. Ukibebwa jishikilie, wao wanasimamisha miguu lazima wadondoke tu.
     
  4. o

    omukajunguti Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magmba hayooooooooooooo!!! kudadeki yamesepa yameambulia haibu !
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaa, walikuja kwa bwebwe mchana kweupee wameondoka usiku wa manane kwa kujificha, AIBU ZAO
     
  6. D

    Dume la kuku New Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangefanyaje wakati wamepigwa mimba? wanaona aibu
     
  7. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Walidhani meru ni IGUNGA na izo ni mvua za rasha rasha.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,505
    Trophy Points: 280
    You can not run from yourself.
    Hapa arusha ukishabikia CCM unaonekana ni mshamba kama sii mwendawazimu.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mawakala wao vp wamewalipa posho?
     
  10. M

    Mcjoe Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Signal sent to the watch tower, the machine is about to land. Please give way!
     
  11. Ishina

    Ishina Senior Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani lile Loli la TOT la kupiga ma-taraabu bado lipo Arumeru?!!
     
  12. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    aibu yao, aibu ya chama chao! wamevuna walichopanda. Ukifanya siasa za wehu matokeo yake ni kuwehuka! matusi hayakuhitajika kule!
     
  13. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    DUUUH HII NIMEIPENDA.. eeeh watoke tena wote na spika wao, kwi.. kwii... kwiiii.....
     
  14. samito

    samito JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawasihi wana- M4C wenzangu tusitukane... sisi ni watu wa maendeleo na sio matusi so waacheni hao magamba watumikie aibu yao
     
Loading...