Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa ccm wanasiri gani rohoni mwao??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Taifa_Kwanza, May 16, 2011.

  1. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani

    CHADEMA inazunguka nchi nzima kutafuta wanachama kwa maandamano, kwa kulipua mabomu,
    kuichafua CCM, kuamusha UMA, kuwatoa wananchi uoga, kudai katiba, kushinikiza n.k

    Maeneo wanayokwenda hawa jamaa sasa hakuna ambaye alitegemea siku moja chama kisicho CCM
    kitakwenda kwenye maeneo hayo na kupata wasikilizaji kama inavyoonekana sasa.

    wanakwenda vijijini sana, wanakwenda maeneo ambayo ni sawa kabisa na roho ya CCM, Vinapata
    wasikilizaji wengi sana, ikiwa ni dalili ya kukubarika.

    Wakati haya yote yanafanyika viongozi wa CCM hata hawajali, hakuna anayesituka, ndio kwanza
    wanaitisha semina za kisanii, wanachama wao wanapungua, wanalishwa sumu kali sana na
    hatimaye wanawachukia, wao hawajali.

    Hili linanitisha sana, CCM kimekuwa ni kama mtu asiyeogopa kifo, ni kama mtu mgonjwa sana,
    yuko hoi kitandani kwa maradhi lakini hataki kunywa dawa, ni sawa na Muhalifu aliyezingirwa na
    askali wenye siraha kali anaambiwa ajisalimishe lakini hataki na anawaambia wafanye chochote
    lakini hatajisalimisha.

    Ninapatwa na uoga sana, Kinachowapa nguvu za kujiamini namna hii ni nini?
    Nahisi wanasiri OVU sana moyoni mwao. Wanaweza wakawa wameishaweka nadhiri kwamba
    ni bora damu imwagike kuliko kuachia dora...
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbo ni Simpo sana juu ya siri yenyewe??????????

    Pale CCM hadi hivi sasa siri kubwa walionayo rohoni mwao huko CCM ni juu ya tarehe chama hiki kitakapo anguka chini PWAAAAAAAA na wengine huku uraiani tukaanza kuimba nyimbo za ' TUMPELEKE KIJANA HUYU CCM ...' huku tukielekea mazikoni pale Makaburi ya Kisutu kulikozikwa pia makada wake wengine akina Mzee Moses Nauye na Abbasi Gulamli (mzaliwa wa kijiji cha Ifakara, Morogoro).
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawana siri yeyote on the contrary it is a sign that they are weak and defeated
     
  4. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Siri waliyo nayo ni kupanga jinsi ya kuja na sera za uongo, kama kiongozi mmoja alivyo sema kuwa uongo ukiusisitiza unageuka kuwa ukweli!!!!!!
    Kila linalosemwa na CDM ni la ukweli sasa watasimama wapi kupinga ukweli, lazima wapinge ukweli kwa kusema uongo. Lakini siku hizi hata huko vijijini watu wamesha choka kudanganywa!!!!!!! Its a matter of time kila jambo litakuwa wazi!!!!!!!
     
Loading...