Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CCM wanaogopa kuzumgumzia ufisadi katika kampeni zao Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 19, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Katika kampeni za CCM huko Igunga sijasikia viongozi wa chama hicho wanaongelea masuala yanayoiunguza taifa kutopiga hatua mbele -- ufisadi, ukosefu wa umeme etc. Kwa nini wanapata kigugumizi kikubwa kuyaongelea haya? Wanaogopa nini? Wanaogopa kwa sababu wengi wa viongozi wa CCM siyo wasafi kabisa. Sauti haziwezi kutoka mdomoni wakiwa majukwaani wanapotaka kutaja neno 'UFISADI.'

    Kukosekana kuzungumzia ufisadi wana-Igunga wanawashangaa sana.

    Nawapa hongera CDM kwa kuongelea bila wasiwasi suala la ufisadi -- wameonyesha ujasiri mkubwa.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Mkuu, kama unavyosema sauti haziwezi kutoka. Wanachoweza ni kupanga watu kupiga gari zao mawe au kumwagia tindikali na halafu kuomba huruma ya polisi. Kwao ufiswadi si tatizo, lakini vitambi vyao vinawasuta saana, maana havijifichi.
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mwalimu wangu wa philosophy aliwahi kusema hivi " A politician is able to do anything to achieve his goals ". Ndio kinachotokea Igunga leo,
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Weee...wanamuogopa Rostam. Fisadi namba 1 ni Rostam, halafu waseme fyeee huko Igunga kama hawatatoka kapa. Rostam bado ni muhimili wa CCM hawawezi wakasema chochote cha kumuudhi huko Igunga. Hata yule Nepi wao hawezi ropoka hata kidogo....hao ndi CCM a.k.a Magamba a.k.a Chama Cha Mafisadi.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Majibu ni so obvious! Kwa binadamu ni vigumu kuzungumzia mapungufu yake hadharani. Sote tunajua kuwa mafisadi wote ni ccm. Kwakuwa wananchi ( wakiwemo wa Igunga ) wanakerwa na kuumizwa na ufisadi, midomo yao inashindwa kuongea yasiyotoka moyoni! Na kwakuwa wananchi wameshajua, sasa hukumu yao inaanzia Igunga!
     
Loading...