Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CCM mnawaza nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nginda, Mar 22, 2012.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuwaelewa hawa viongozi wa CCM

    Wamekwenda Arumeru kuwaeleza wananchi namana watakavyowaletea maendeleo au kuzungumza maisha binafsi ya wapinzani wao? Hawa ndiyo tunatarajia wawaletee wananchi maendeleo ua?


    Mkapa: Kiongozi aliyewahikuwa kiongozi wa nchi ( Vicent nyerere siyo mwanafamilia wa nyerere)

    Wasira (Waziri) Slaa aliiba sadaka?


    Hayo na mengine wanayozungumza majukwaani ndiyo maendeleo yanayotarajiwa kwa wana Arumeru?


    wananchi wa arumeru wanapaswa kufikiri kwa makini na kujua pumba na mchele.
     
Loading...