Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viongozi wa aina hii ya Sumaye ni hatari sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Danniair, May 29, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2]Mtanzania
    ''Sumaye aibomoa Takukuru [/h]Jumatatu, Mei 28, 2012 08:39 Na Arodia Peter


    *Adai wakiitegemea mapambano ya rushwa yatakuwa magumu
    *Awataka Watanzania wawe na usajiri wa kukataa ufisadi
    *Asema viongozi wanaoingia madarakani kwa rushwa hawafai
    WAZIRI Mkuu Mstaafu Frederick Sumaye, amesema Watanzania wasitarajie
    Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU), ndiyo iwasaidie
    kupambana na vitendo vya rushwa, kwani watakuwa wanapoteza muda.

    Akizungumza katika ibada ya kuombea taifa, iliyoandaliwa na Kanisa la Ufufuo na Uzima, Kawe mjini
    Dar es Salaam jana, Sumaye alisema kama Watanzania wasipokuwa na ujasiri wa kupambana na vitendo
    vya rushwa na ufisadi, nchi itaangamia. ''

    Sikutetemea mwanzilishi wa chombo hiki leo akipige mateke, chombo ambacho akiwa waziri mkuu
    alikitetea kwa nguvu zake zote. Nadhani Hosea wakati umefika uibue yale madudu yao hata watakapoona
    kuwa chombo kinafaa. Kwani walikunyima meno ili usiwakamate. Sasa Hosea lilia meno ili wakuheshimu.
     
  2. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sumaye amesema ukweli mtupu, kuna watu waliingia madarakani kwa rushwa sasa tunaona serikali inawashinda kuiendesha maana hela za watu zilitumika, hujui hilo??? Pili unataka Sumaye awambie watz kuwa woga mbele ya mafisadi???

    Tatu hadi sasa mapambano ya rushwa ni magumu, ulitaka aseme ni mepesi wakati hata presida kanywea, hudhani ni magumu???

    Maige anaposema majangiri wananguvu hata ya kumng'oa mtu uwaziri, huelewi maana yake??? waziri anateuliwa na rais, leo jangiri ananguvu ya kumtoa waziri, huelewi Maige anasema nini??? rais anaushirika wa karibu na jangiri kuliko waziri wake, funguka kichwani sio mdomoni.:israel:
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Serikali ya mazimwi, yameanza kulana yenyewe.
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkuu Danniair sasa hapo Sumaye kakosea wapi? Ukweli wote kuhusu utendaji wa takukuru wote tunaujua sasa kuwataka takukuru kuibua madudu ya Sumaye na wenzake leo ni uzandiki ambao hauwezi kuisaidia takukuru wala yeyote. Kama akina Sumaye waliinyima meno takukuru hao waliofuata wameipa meno kiasi gani? Acheni ukweli usemwe.
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi unafikiri wao hawayajui madudu ya Hosea?
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    ukweli unauma wewe
     
  7. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ngoja wamalizane, sisi ni M4C tuu
     
  8. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni lini anasema chochote kuhusu hili(soma attachment) lilioweka mizizi ndani ya eneo ambalo yeye alikuwa mbunge kwa muda mrefu? Mungu hakejeliwi siku moja Mwenyezi Mungu atasikia sala na maombi ya watu walioshikiwa chini under his watch! Aache kujifanya mzalendo kanisani wakati nje ya kanisa dunia inamjua vizuri.

    :evil:


     

    Attached Files:

  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,169
    Likes Received: 2,310
    Trophy Points: 280
    Out of topic kidogo..this guy like a month ago alikuja kanisani kwetu kaita ufunguzi wa jengo kama mmoja wa wageni rasmi...by that time jumapili hiyo nadhani mchana kulikuwa namechi ya simba na alikuwa mgeni rasmi pia katika mechi hiyo..sasa ili kupata mwanya wa kwenda kwenye mechi akadangaya umma wote bila kujua pia kuna waumini wengine wenye ufahamu wa hayo mambo eti ana ratiba nyingine katika kanisa jingine , kwahiyo hataweza kukaa sana hapo church..akaaga..mdau na mimi nikajitosa uwanjani..namkuta kama mgeni rasmi..nikasema kulikuwa na haja gani kwa kiongozi mkubwa kama yeye kuwadangaya waumini kuwa anakwenda kanisa jingine kumbe anakwenda uwanjani??
     
  10. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unajuaje mechi ya Simba ilikuwa ni part ya ibada zake?
     
  11. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Kiukweli pale kwa Hosea inabidi kufumuliwe upya kuanzia juu mpaka chini lakini najua Ba Riz hawez maana Hosea ni Mshkaji wake. Labda tusubiri Rais ajaye kama akitokea chama kingine. Jiulize Kesi ya Mengi vs Mafisadi Papa amabyo jamaa walisema wanaishughulikia imeishia wapi?lo wasa na richmond? bongo kwa awamu hii ya uongozi ni tambarare. vyeo vinapewa kishkaji so mtu akiingia hana wasi wasi anakulaaaaa ila akizidisha sana anatolewa kafara ili kutuliza umma (CHADEMA) halafu wanaendelea kula kama kawa.
     
  12. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    na angesema ukweli wake hapo kanisani, mgesema huyo ni freemason
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,600
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Inaelekea Dannair ndio Hosea mwenyewe!
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hamieni Airtel tumalize kazi. Wa zee wa anga M4C. Tuko Mtwara saizi. Msipoteze muda kusikiliza uozo wa CCM na makada wake.
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kanyaga twende.
     
  16. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Yeye alikopa mamilioni NSSF wakati sio mwanachama na alinunulia mashamba Kibaigwa,Je nani alimuruhusu kukopa fedha za wanachama,je NSSF inatoa huduma za mikopo,kama hapana kwanini yeye alipewa?Je alilipa na riba?ameisha rudisha hizo fedha.PLEASE IF YOU LIVE IN A GLASS HOUSE NEVER THROW A STONE TO YOUR NEIGHBOUR
     
Loading...