Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa Afrika na kuwajibika kwa kujiuzuru??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elai, Nov 10, 2011.

  1. E

    Elai Senior Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninaomba tujadili wana JF. Kwa nini viongozi wa Afrika hawana utamaduni wa kuwajibika kwa kujiuzuru kama ilivyo kwa viongozi wa mabara mengine tena bila kushinikizwa ? Nawasilisha.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nchi nyingi za africa bado zinatumia katiba zilizoachwa na mkoloni ambazo hazikidhi mahitaji ya watu wengi, ni rahisi mno kuzichakachua kwa sababu ya uchanga wa nchi zenyewe!! Kwa hiyo katika vuguvugu linalopita saizi, lazima watawala watalazimika kuzibadili ili kuendana na mahitaji ya watu, hivyo basi huu utamaduni wa viongozi kutowajibika utaisha tu pale katiba itakapokuwa na meno.
     
Loading...