Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa africa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Ubaya, Nov 13, 2011.

  1. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekua nikijiuliza kwa nini viongozi wa Africa si wepesi wa kuachia madaraka hata pale inapoonekana mambo hayendi vizuri kwenye suala zima la kukuza uchumi achailia mabali kutimiza ahadi walizoaidi kipindi cha uchaguzi.Nimekua nikifatilia kinachoendelea Italy na Ugiriki wako makini na masuala ya uchumi wa inchi zao hadi kupelekea viongozi wa juu kabisa kuwajibika.
    Kwa nini kwetu africa na tanzania ikiwemo hatuna utamaduni huu jamani tuna matatizo gani sisi?
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Njaa kitu kibaya
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Siyo njaa,nguvu ya umma,wagiriki na waitalia wameandamana sana.
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Damu wanazomwaga magamba ndio zitakaoleta ukomboz wa nch hii. Very soon Arusha. Musoma na Mbeya. Saidi mwema atajutia na mkweere wake. Kila siku wanauwa watu
     
Loading...