Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIONGOZI usingizini, WANANCHI majini...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 18, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Je,ajali ya vyombo vya majini zimeshindwa kudhibitiwa na viongozi wa kiserikali? Viongozi mko wapi wakati huu boti mbili;moja ya maiti na nyingine ya wahanga zikielekea bandari ya Zanzibar? Maiti zilizolazwa Viwanja vya Maisara kwa utambuzi ziende na ujumbe gani kwa Mungu?
     
  2. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Liwalo na liwe!
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mkuu Xidian sijakusoma..
     
  4. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Liwalo liwe,,,,,,,
     
Loading...