Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi: sifa haziji kwa staili hii...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by YanguHaki, Jun 7, 2012.

  1. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na wimbi la mawaziri na viongozi wa taasisi mbali mbali nchini kufanya maamuzi ya kukurupuka kwa lengo la kutaka kujipatia umaarufu na kujihakikishia nafasi za uongozi. Kila tasisi na wizara utasikia huyu na yule kasimamishwa kazi bila hata taaratibu za kazi kufuatwa. Jamani utawala bora gani huu ambao hauheshimu natural justice. Mwishowe kwa wote wanaohusika ni kuumbuka au kuitia nchi hasara kwa kutofuatwa kwa sheria.
    Wito wangu kwa viongozi nawaomba mfuate sheria tu. Sio kukupuruka na kwenda kwenye press kutangaza majina ya watu waliosimamishwa kazi.
     
Loading...