Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viongozi safiiiiiiii sanaaaaaaaaaaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Mar 28, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    nawapongeza viongozi hawa kwa hili,wamedumisha mila na utamaduni wetu uliopotea enzi hizo,kwa kusema kuwa ni wa kishenzi
    [​IMG]
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha..... yaani imetulia hadi raha lol! huyo aliewapiga picha amewapatia sana
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Thats Dr. Balele, pamoja na udaktari wake bingwa bado hana jibu la matatizo ya kiafya yanayomsibu.
    Hapo ndio mjue babu anatisha, bila kujali huduma ya babu imetokea wapi.

    Kandoro naona anapiga sala kwanza kabla hajatumia "finished product". Hahahahaaa!
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo tukubaliane kuwa pamoja na dharau zote, majigambo, kiburi na kujitenga na watu wa kawaida kunakonyeshwa wakati wa maisha ya 'uzima' lakini ni wazi hakuna aliye 'mkubwa'. Heshima inayoonyeshwa kwa babu na viongozi wetu ingelikuwa ikionyeshwa kwa wananchi katika uendeshaji wa nchi kila siku, hakika tungekuwa tumepiga hatua kubwa kimaendeleo
     
  5. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!!jamaa wametengeneza utulivu wakutosha tu...tehetehetehe!!!!!!.:hatari:
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Babu yupo juuu,hapa china hizi tiba ni kawaida sana kupatikana na wanaziamini sana wakubwa kwa watoto,masikini kwa matajiri,tatizo ni kwamba zinachukuwa mda kidogo ktk kuponyesha,ila wao wanazipenda kutokana na kuwa hazina mambo ya kuchakachuliwa

    ila bongo ndugu yangu watu huwa tunaenda kwa kificho kupata dawa na wengine hudharau,ila wakipigwa ganzi ya mchina ya vijiti anaikubali na kuitukuza du ni ajabu

    babu oyeeeeeeeeeeeeeee
     
Loading...