Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi Ninaowazimia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Feb 9, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimejaribu kuangalia Historia nimejikuta ninawazimia sana hawa jamaa wakati wa uongozi wao

    1. George Bush - US
    2. Adolf Hitler - Germany
    3. Benito Mussolini - Italy
    4. Hideki Tojo - Japan
    5. Ferenc Szálasi - Hungary
    6. Francisco Franco - Spain
    Nina sababu nitaelezea baadaye mmoja mmoja

    1. Gen Franco alizaliwa 1892 na kufa 1975. Alizaliwa kwenye familia ya kijeshi. Kati ya mwaka 1907 na 1910, alisoma katika chuo cha kijeshi cha Toledo Infantry alitumikia uhispania na Moroccokutoka mwaka 1910 to 1927. Alipata sifa kwa kushambulia wa Morocco mwaka 1927 na alipandishwa kuwa full Gen na kuwa mkuu wa chuo cha kijeshi cha Saragossa Military Academy. Mwaka 1936 alikuwa mnadhimu Mkuu wa jeshi la Spain na kiongozi mkuu. Mzee mzima Hitler alimkubali sana. Alikuwa mkatili sana huyu bwana.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata Tanzania utakuwa unawazimia hawa

    Jakaya kikwete
    Lowasa
    RA
    Ngereja
    Karamagi
    Anna Makinda

    :clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu nakuomba usiniharibie post yangu: You have all the rights to Ignore my thread

    Be blessed
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuuu unaonekana unahali ya udikteta bcs wengi wao walikuwa madikteta!
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Bokasa
    Maboutu Seseseko
    Mugabe
    Iddi Amin Dadaa
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hao jamaa walikuwa hawauzi sura kabisa! Wakiona wewe unatabia za Chenge, Rost TAMU ama Rich man of Monduli basi ulikuwa unapotea.
     
  7. c

    chelenje JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    endelea na story mchungaji
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu hao jamaa walikuwa si mchezo ila mkuu umeniuzi sipendi kuwasikia uliyowataja hapo juu! Mafisadi hao!
     
  9. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu umemsahau Mwenyekiti Mao
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hideki Tojo - Japan


    [​IMG]
    Huyu alizaliwa December 1884 na kufa 23 December 1948. Alikuwa gen wa jeshi la Japan na waziri mkuu wa 40. Heideki alishambulia bandari ya Pearl inaaminiwa hii ilisababisha US kuingia kwenye vita kuu ya pili ya dunia. Baada ya vita kuu ya pili ya dunia Gen Tojo alihukumiwa kufa sababu ya war crimes na alinyongwa mwaka 1948. Alijaribu kujiuwa mara kadhaa bila kufanikiwa akiwa kifungoni akisubiri hukumu. Jamaa alikuwa mkatili ile mbaya alikuwa hacheki na wajinga wajinga.
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    napenda combination hii ya viongozi
    1.Sharoon (x-PM of israel)+ Bush
    2 Hugo Chaves+pinochet
    .3.Ntabire Karungiza (Rwanda)+Father IVOCUTUS
    4.Marytina+Rev Masanilo (wa hapa JF)
    5.Benito+Suzuki+Hitler
    NOTE: namba four have the same as namba 1
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ferenc Szálasi - Hungary

    [​IMG]

    Ferenc alizaliwa 6 January 1897 na kufa 12 March 1946. Alikuwa kiongozi wa National Socialist Arrow Cross Party, Alikuwa kiongozi Mkuu wa Hungary, waziri Mkuu na mkuu wa majeshi looh! Kwa miezi michache Hungary ikiwa kwenye vita kuu ya pili Ferenc na jeshi lake waliuwa waisrael 15,000 alikuwa katili sana, kuchinja watu yeye ilikuwa ni kama kuku. Baada ya vita kuu ya pili alinyongwa na majeshi ya Sovieti.
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,809
    Likes Received: 2,955
    Trophy Points: 280
    Duh mkuu unaonekana ni mtu katili sana tofauti na title yako Rev walah ukija kuchumbia kwetu hupati mke.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Benito Mussolini - Italy

    Jina lake kirefu Benito Amilcare Andrea Mussolini.
    [​IMG]

    Huyu Jamaa alikuwa ni kiongozi wa Italy. Alizaliwa 29 July 1883 na kufa 28 April 1945. Alikuwa kiongozi wa National Fascist Party, inaaminika huyu alikuwa ni mwanzilishi wa Fascism. Mussolini alikuwa ni waziri mkuu wa 40 wa Italy. Field Marshal ni cheo alichojipa jeshini. Jamaa alikuwa mkatili sana sana! Heri ukutane na Simba mwenye njaa kuliko huyu bwana kwenye anga zake.Alifanikiwa sana kuitawala Italy, kifo chake hakieleweki vizuri kuna story mingi.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu sisi wanawake wengi hutupenda sababu wanajua watakuwa na Mwanaume ndani!
     
  16. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Masanilo last time i checked, nakumbuka ulisema unampango wa kugombea ubunge, sasa kwa picha hii na thread hii unaonyesha fika hufai na wewe ni msaliti wa democrasi haina haja ya kutupa profile za hao watu kwani hata sisi tunajua wapi cvs zipatakina, wewe unatakiwa utueleze kwanini una wapenda na kuwazimia madikteta zaidi ya wanamapinduzi wa kweli, kama akina carlos max, vladir alych lenin,ernesto che guevara, mahatma gandhi na wengineo kwa style hiyo wewe hutufai na nimiongoni mwa wanafiki na wasaliti wakubwa wa demokrasia, unampenda bush kwa lipi zuri alilolifanya zaidi ya u free manson na mauaji tya kinyama kwa watu wasio na hatia? na huyo hitler aliyoyafanya sobibo tunayajua, ki ukweli nimekudharau sana kwa thread yako ya leo.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu naomba ufafanuzi hapo kwenye nyekundu
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Utakuwa una tatizo kubwa sana akilini! Nikigombea ubunge nije tangaza JF? Hebu jaribu kwa na fikra. Nitapata kura ngapi hapa JF? kwanza ninakotoka hata umeme wa mgao haupo. Sasa ni mpigakura yupi angesoma JF? Nina haki ya kuchagua nikipendacho sawa kijana! Usiwe unasoma Kitu JF na kumeza wengine tunachukulia hapa ni kijiwe tu. Nadhani hutaleta fikra duni zako milele.
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mw Julius K Nyerere
    Dr.Jakaya M kikwete
    James Mapalala
    Abdurahman Babu
    Dr Lawrence Gama
    Mzee Makamba
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Makamba, Rost TAMU, Makinda, Rich Man of Monduli, Chenge, JMK list ni ndefu sana. Umenielewa?
     
Loading...