Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi na rushwa, Tanzania rushwa, Rais na rushwa, Bunge na rushwa, Wizara na rushwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Oct 23, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Rushwa, ubadhrifu, wizi na
    udokozi wa mali za umma
    unaendelea kwa kasi, ari na
    nguvu mpya nchini Tanzania.


    Wakati mwakyembe
    akishanga twiga, pamoja na
    urefu wake, kupakiwa
    kwenye ndege, huko
    bandarini makontena
    yanayeyuka kama barafu -
    mafisadi wanatia makontena
    mifukoni kama vile mwizi
    anavyoficha kiberiti mfukoni!


    Rais kikwete anashangaa
    matumizi makubwa ya
    rushwa ktk chaguzi za ndani
    za CCM.

    Anashangaa tu bila
    kuchukua hatua za
    kukomesha tatizo hilo. Katika
    uchaguzi mkuu uliopita,
    rushwa ilikuwa ikitolewa
    hadharani bila kificho.


    Takukuru hawajawahi
    kumkamata hata mtu mmoja.
    Wamekuwa wakiwaita
    watuhumiwa, wanakaa
    mezani wanamalizana na
    biashara inaishia hapo.


    Matokeo yake, wafanyakazi
    wa Takukuru wanafukuzana
    na wale wa TRA kwa utajiri.

    Kumbe wapo pale kibiashara
    zaidi kuliko kikazi.
    Kiasha cha Tsh. 32 bilion
    zimechotwa kutoka hazina na
    kuliwa na wajanja.
    Walipoulizwa zile pesa ziko
    wapi, wakadai wamezipeleka


    Tume ya Ushirika, ambayo
    haipo kiuhalisia wala kisheria.


    Sisi wananchi yetu macho.
    Tunasubiri kufanya maamuzi
    sahihi ktk uchaguzi mkuu wa
    mwaka 2015.
     
  2. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Rais akilalamika kuhusu rushwa
    kukithiri, wananchi wanapaswa
    kwenda kwa nani kupata msaada
    ili kupambana nayo?
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bila ya rushwa CCM, utaanguka kama Makongoro Nyerere, no body care anymore about mtoto wa Baba wa Taifa?
    money talks, naomba Nape akanushe ukweli huu
     
  4. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Nauye uko wapi baba?
     
Loading...