Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi Mnaipeleka nchi Kubaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Feb 16, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [MODS TAFADHALI MSIFUTE HII MADA] !

    Kinachoendelea nchini Tanzania ni chimbuko la machafuko makubwa isipodhibitiwa. Haya yalitokea Libya, Tunisia na Misri. Nina maana ya kwamba kuna ubaguzi mkubwa kuanzia kwenye elimu hadi kwenye haki zetu za msingi kaka ajira. Viongozi wetu wamekuwa wakichochea machafuko kwa kutumia dhamana tuliyowapa vibaya kutunyima haki zetu za msingi.

    • Nafasi za masomo zinapotoka nje ya nchi, hawa wakubwa wanakusanya watoto wao kwa njia za panya na kuwapeleka kusoma katika vyuo vyenye hadhi kubwa
    • Nafasi za kazi, kwenye ubalozi, mashirika ya umma kama TRA, NSSF, BoT nk… ni watoto wao ndio wanaongizwa bila kuzingatia “qualifications” mbaya zaidi hawa vijana wana arrogance mbaya sana na dharau kwetu sisi watoto wa masikini. Mfano ni wale wanaofanya kazi kwenye mabalozi na BOT
    • Kwenye siasa wanalazimisha na hata kufikia kupindisha taratibu ili kuwapa watoto wao madaraka.
    • Watoto wa wakubwa wanafanya uonevu mkubwa mtaani, lakini ukipeleka uonevu wao kwenye vyombo vya dola na mahakama, unageuziwa wewe kesiWatoto wao wamekuwa kama viongozi, wanajilimbikizia mali, wanafanya ufisadi kila idara ya serikali. Wanadiriki kuwatishia maisha yeyote anayepinga matakwa yao
    Kinachoendelea itafika muda haitavumilika, wote walioingizwa kwenye nafasi kubwa kutokana na nafasi za wazazi wao watapata wakati mgumu siku za mbeleni,
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Uliyoandika ni mambo ya busara na kweli ndiyo yanayotendeka nchi hii, tunaona hata kwenye siasa viongozi wanataka kuwarithisha watoto wao utawala!! Itabidi pachimbike nchi hii siku za usoni kwani watoto wa maskini uzalendo karibu unawashinda.
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kama wewe ni mke wa muzungu kalalamike kunako husika
     
  4. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    jibu rahisi tuu .piga chini hii chama cha mafisadi anza kampeni sasa ,2015 tunaagana na hayo yote uliyo lalamika .
     
  5. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Miaka50 ya uhuru tunajivunia amani na utulivu, TUMETHUBUTU TUMEWEZA, na TUNASONGA MBELE...... Hivyo ndivyo tunavyoaminishwa..haya bana. Back to topic, ukitafakari kwa makini ule usemi ''Madaraka hulevya lakini pia hupofusha'' utakubaliana nami kuwa watawala wetu wamefika mahali wanafanya mambo hovyo hovyo (kilevi levi) na mbaya zaidi stimu zimekuwa za kudumu kwamba kila siku wao wamelewa.......... Wamepofuka kiasi kwamba hawaoni na si kwamba hawataki kuona ila mvinyo umepofusha kuanzia macho mpaka ufahamu...na ndio maana kwao kuwarisisha wanao nafasi za uongozi sio kitu na pia ajira zenye hadhi.. Sababu nlikwisha itoa hapo juu, lakini kubwa zaidi baadhi yao sio wacha Mungu na ndio maana adha zote hizi zinatukumba. Nawasilisha
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    waacheni watoto wa wakubwa wale raha.................hii yote ni matokeo ya maamuzi yetu.
     
  7. A

    AlicecFrerichs Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2015 tunaagana na hayo yote uliyo lalamika
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona unatoa lawama zisizo na kichwa wala miguu.
    Fanya kazi acha kulalala
    OTIS
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni CCM!
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Majibu rahisi kwa maswali magumu..Mungu irehemu Tz

     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Walishaipeleka nchi mortuary, wanachofanya sasahv ni kuchonga jeneza.
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawataki kusikia wameiharibu nchi yetu. Dawa yao inakuja tu
     
  13. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wewe si ndo yule anayejikomba au unajisahau? Nyooo, mama kusutwa
     
  14. m

    mubi JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole ndugu hivi ndiyo umelijua hilo leo. Tanzania baada ya Nyerere ikaugua ugonjwa huo wa Technical know who...., wanaokwenda India kutibiwa mwendo huo huo, ukitafuta kazi mwendo huo huo, shule nzuri mwendo huo huo, scholarships mwendo huo huo wa technical know who, kulindana makosa ni mwendo huo huo, uwekezaji kwenye maeneo nyeti mwendo huo huo. Siku tukitambua na kupractice technical know how, basi hatua ya kuleta maendeleo na mabadiliko ndiyo itaanza kuzaliwa. Na hiyo ni hatua moja nzuri sana
     
  15. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nguvu ya umma ndi dawa pekee itakayoikomboa tanzania
     
Loading...