Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi mafisadi waliopo, maisha magumu kwa watanzania chanzo ni UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by koplo, May 22, 2012.

  1. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kubali au kataa huo ndio ukweli 90% ya viongozi wa serikali ya ccm wametokea UDSM watendaji wakubwa wa wizara na taasisi mbali mbali wametokea UDSM , Hii inaonesha kwa jinsg gani chuo hiki kimeshindwa kuandaa watawa na wataalamu wenye uzalendo na taifa hili , zaidi ya kujilimbikizia mali na kuendekeza undugu katika ajira. Wachache wanajifanya kuwa wanauzalendo na nchi ila hayo wamekuja baada ya kukosa nafasi ndani ya Serikali ila endapo wangepata basi wangekuwa kama wenzao.elimu inayotolewa na UDSM imeshindwa kuendeleza taifa hili kufikia kujikwamua katika hali duni ya maisha kwa watanzania. wakandalasi wanao dondosha magholofa wametokea UDSM,Madaktari,wanasheria wabovu wote chanzo ni UDSM
    Wabaya walio andaliwa na UDSM ni wachache kuliko wazuri thats why nchi imeshindwa kuendelea
     
  2. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    Hali nitete...wamekula mpaka akiba ya wajukuu zetu
     
  3. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha chuki kama ulikosa marks za kuingia udsm ni kwamba hazikutosha tu. Kwani waadilifu kama Zitto, Lissu NA MIMI na wengine mbona wamesoma pale UDSM.
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    koplo kujakitendea haki chuo kikuu cha dar es salaam, hicho chuo hakifundishi ufisadi na maadili mengine mabovu ya aina hiyo bali matendo hayo yanayoathiri jamii ni hulka za mtu binafsi na hata mara moja si sahihi kufungamanisha na itikadi, ukoo, elimu wala chochote ni jambo binafsi. Koplo unachotaka kufanya ni jaribio ambalo hata hivyo halitafanikiwa la kutaka kukiinua chuo ulichosoma at the expense ya UDSM, koplo you're fighting a loosing battle. UDSM imetoa mchango mkubwa sana kwa maendeleo ya nchi hii unafanya kosa kubwa sana kujaribu kulinganisha na university yako ya kata ambayo umeogopa hata kuitaja.
     
  5. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yaani katika majitu yasiyofikiri kwa kutumia eneo la kichwani basi ww no 1...any way nafikiri marks za kwenda udsm hazikutosha ndo mana una chuki chafu!
     
  6. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli hata kama siyo wote product za UDSM corrupt ukilinganisha na zile za SUA na sasa Tumaini na Mzumbe:ubaya wa UDOM na Mzumbe ni viwango duni lakini maadili safi. Sisi sasa tunaajiri SUA kwa wingi hata mashirika ya nje mengi uliza wanakwenda SUA
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona umetaja mabaya tu!

    Unamaanisha madaktari, Wanasheria, Walimu, Ma Engineer waliopita UDSM wote wabovu?
     
  8. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,774
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    And those growing sectors and companies e.g Banking, beverages & industries also their managers graduated from UDSM dont forget the emerging parties other than CCM leaders also came from the same UDSM.
     
  9. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,568
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    nilikuwa nasikia watu wanafikiria kwa kutumia masaburi, nikajua uongo, kumbe kweli. wewe mmojawapo! udsm ni chuo na 9 KWA ubora afrika, cha kwanza east africa..kilizalisha wataalamu wote wa kwanza katika nyanja ya sheria east africa na kwingineko. Sasa huyu mama wa bunge kasoma mzumbe, anafanya ***** bale mjengoni, je unaweza kuhukumu chuo kwamba hakikumfundisha maadili, na mbona huko kote alipokuwa alikuwa anapeform vizuri..jibu ni sytem, inawezekana hata hao uliowatageti, ni system imewaharibu, but usihusianishe na udsm.... Warioba -udsm, Butiku - Udsm, Zitto, na wengine pale, wana uzalendo wa kweli......
     
  10. m

    mmanga mswahili Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kweli kwani mpaka leo kuna wanafunzi wanatakiwa weawsilishe loose bound ya disatetion za masta zao walimu hawapo wamejikita na mambo ya kisisiasa pia kuwapotezea muda wa kukamilisha masomo yao ushahidi nnao.
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi Power nilisoma Udsm halafu nika-disco lakini ni muadilifu sana tu.
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mimi nimesoma UDSM lakini hebu angalia Prof Mkandara Dr Bana na wengine wengi ni janga la kitaifa na ndio maana walimfukuza Prof Baregu na Dr Lamwai
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mimi sinaimani na maswala ya chuo ila kikubwa ni uzalendo wa kila mmoja. ukiangalia kuna watu wana elimu nzuri sana lakini wanfanya madudu sana pia government system nayo nitatizo ndio inachangia kwenye madudu haya
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimesoma udsm pia lakini ukiangalia systerm ya uongozi ya jk ni ile ile ya udsm daruso, kuuza vyumba na kuwapa madem zao vyumba, kuweka vikao viingi vya posho, kidogo nakubaliana na mtoa hoja ingawaje inawezekana pia systerm inachangia, lakini nathani sisi wa udsm tunanafasi kubwa ya kubadili systerm kuliko wengine woote!
     
  15. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nimesema wabaya wengi kuliko wazuri wengi ndio hawafai elewa
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mnayoyasema...hawa vilaza ndivyo walivyo.
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wabaya ni wengi?..wangapi?
     
  18. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haaahaaaa koplo umedhubutu!!! Sasa tafuta helmet kabisaa, halafu usubirie mawe kutoka udsm, tafuta helmet ya chuma usije pata brain concussion buree! Nilikuwepo...
     
  19. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    tatizo la watu mliosoma UDSM hampendi kuambiwa mabaya mnataka kusifiwa tu. Utanibishia mimi ila hauwezi kuubishia moyo wako unajua madudu yanayo fanywa na wengi waliopitia UDSM walio kwenye nafasi kubwa nchi hii, sio busara kusifia maendeleo kiduchu yaliyofikiwa ndani ya miaka 50 ya uhuru. KILIPO ANZISHWA UDSM walitegemea kitaleta mabadiliko makubwa zaidi ya haya kiduchu
     
  20. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    uUDSM@WORK RUBBISH
     
Loading...