Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi kwenye msafara wa Kikwete wapotea!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Mar 23, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]baadhi ya magari yaliyokuwa katika msafara wa rais Kikwete leo yakielekea uwanja wa ndege Nduli
    [​IMG][​IMG][​IMG]Magari yaliyopotea kwenda Ikulu yakiwa uwanja wa Ndege Nduli
    [​IMG]WIKI ya maji yamalizika kwa kituko cha mwaka mkoani Iringa baada ya viongozi waliokuwa katika msafara wa Rais Jakaya Kikwete kupotea mjini Iringa.

    Tukio hilo limetokea Leo majira ya 9.30 alasiri baada ya viongozi hao kutoka katika chakula cha mchana na Rais Kikwete katika ukumbi wa St Dominic ulipo eneo la RETCO kata ya Gangilonga.

    Viongozi hao wakiwemo viongozi wa Manispaa ya Iringa pamoja na wale wa kitaifa waliofika katika maadhimisho ya wiki ya maji kitaifa ,Sherehe zilizofanyika mkoani Iringa walijikuta wakipotea badala ya kuelekea Ikulu wao walielekea uwanja wa Ndege Nduli nankulazimika kugeuza .

    Mbali ya viongozi hao kupotea pia askari polisi wa FFU na wanahabari waliokuwemo msafara huo nao walijikuta wakipotezwa na viongozi hao baada ya kuelekea uwanja wa Ndege Nduli na kugeuza eneo la FM Abri na kuelekea Ikulu.

    Mmoja kati ya viongozi waliokuwemo katika msafara huo alisema kuwa kupotezana kwa viongozi hao katika msafara huo ni kutokana na magari kugawanyika kwa yale ya Manispaa ya Iringa kuelekea uwanja wa Nduli na msafara wa Kikwete kuelekea Ikulu na askari aliyekuwepo eneo hilo kushindwa kujua magari yanayokwenda Ikulu ni yapi na yanayokwenda uwanja wa Ndege kabla ya Rais ni yapi.

    Mwandishi wa habari hizi ambaye pia alikuwemo katika msafara huo alishuhudia kupotezana huko kwa magari hayo yaliyokuwemo katika msafara wa Rais Kikwete huku baada ya magari yakilazimika kupita njia za vichochoroni ili kutokea Ikulu kuungana na msafara wa Rais Kikwete ambaye alikwenda Ikulu ndogo ya mkoa wa Iringa kwa mapumziko mafupi.


    kwa hisani ya Francis Godwin.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hawakuwa na mawasiliano?
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    siyo mara ya kwanza misafara yake kupotezana. Unakumbuka habari ya trafiki aliyejinyonga baada ya kuupoteza msafara wake mwanzoni wa uongozi wake? Ndo maana anajitetea yeye siyo dhaifu.
     
  4. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh kwa yule trafic alojiua ni kwsbb ya kupoteza msafara mzima wa Rais na wakat Iringa ni baadhi tu ya magari yalounga msafara ndiyo yalopotea kwa maelezo ya mtoa taarifa; sasa hapa ni tatizo la madereva na mabosi wao hawakufanya mawasiliano vyema kwamba wakati msafara unaelekea Ikulu wao watatangulia Airport; sasa katika hili sio Rais wala wasaidizi wake, wala Police(Trafiki) au FFU wanahusika, sema kwa FFU walopotea wao huo ni uzembe wa dereva na mkuu wake kwa maana mkuu wao wa msafara huwapa uelekeo"
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunakumbuka sana tena ilikuwa huko katika mkoa wa Mara. Kikubwa ni kuwa nchi yenyewe ndiyo iliyopoteza njia, hayo ya msafara wa rais ni cha mtoto.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Magari yote hayo yanawekwa mafuta kuwapeleka watu kwenda kumuaga rais au sijui kupata chakula au yako kwenye msafara
    viongozi wote wa mkoa na wilaya wameacha kazi zao kuzunguka na rais kokote aendako
    Na hapo mnazungumzia tija na ufanisi na uzalishaji
    Watazalisha muda upi wakati wako busy kuzunguka na mheshimiwa
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nilikua yamepata ajari!
    Kama kupotea tuu sio issue kwa Tz ya sasa
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hakika fedha zetu zinatumika sivyo, magari yote hayo ya nini?
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,030
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Wangepotelea kuzimu kabisa hao maharamia wa jasho letu jk labda mungu angempenda zaidi
     
  10. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yalirudia fm abri ili yajaungane na mhe pale ikulu, mara tena yamejipanga uwanja wa ndege, tushike lipi ss
     
  11. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,225
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Mbona magari ni mengi sana
     
Loading...