Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi kuweni waungwana kukubali kukosea.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Mar 12, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa maelezo ya waziri Mh Lukuvi jana 'serikali haijawahi kusitisha tiba ya babu wa Loliondo' kila mtanzania anayefuatilia anajua huo ni uongo. Swali langu mbona tunakosa uungwana wa kukubali kuwa tumekosea na sasa tunarekebisha. Kwa maoni yangu hii ingewapa heshima zaidi na pia ingetujenga kuwachukulia serious mnapotamka jambo. Hii siyo mara ya kwanza kufanya hivi tunakumbuka matamko mengi ya nyuma- kulipwa kwa dowans ni moja mengi. Nilitarajia kama Lukuvi hapingani na waziri Mponda angeendeleza yale alianzisha Mponda kuhusu kutuma timu ya wataalamu na kuangalia kama taratibu zimefuatwa.. Badala yake Lukuvi kaja na mapya utafikiri katokea Kenya. Binafsi naunga mkono hii sura mpya ya serikali ya kuwa mwezeshaji lakini hoja yangu hapa ni mkanganyiko serikali inaowasababishia raia kupelekea kudharauliwa kwa matamko yao
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kutokubali kuwa tumefanhya makosa ndo kunalighalimu taifa mambo kibaompaka sasa! Angalia mikataba ya kijinga hadi sasa hakuna lokubali kuwa serikali ilifanya makosa!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    wameangalia direction ya upepo
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli Mawaziri wa awamu hii ni makanjanja wanajishushia hadhi wanapopingana katika kila jambo kuna ukosefu mkubwa wa mawasiliano na uajibikaji wa pamoja aibu tupu
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :lol:

    Serikali hii naifananisha na wapiga ramli......tawire baba!!!!
     
  6. K

    Kaisikii Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    we chakuangalia ni kauli ya mwisho kutoka basii,kama ni ya lukuvi basi fuata cha lukuvi. mengine waachie wenyewe viongozi,,jaribu kuwashauri na wanachi wenzetu pia wasiumizwe na maswali kama yako
     
  7. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    au zaidi, afuate analoona yeye linafaa, si lazima serikali itoe muongozo, je, kama muongozo wake ni mbaya ataufuata? from where we are, kila mtu na afuate nini anachoamini na uwkeli, serikali sio issue,
     
Loading...