Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi - kasi ya kushiriki mazishi ni waga wa kufa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 15, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG][​IMG]

    Kama jitihada hizo zingefanyika katika masuala mazito yanayolalamikiwa ingeleta picha nzuri ya kujivunia kwa utendaji wao. kani kwenye maziko tu maana yake wanahofia tu kufa.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wanatafuta umaarufu kupitia misiba.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Lengo ni nini hapa? Maua yawe makubwa au lipendeze?
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi kwakweli sijaelewa kabisa lengo!
     
Loading...