Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi Jiji la Mwanza Fungukeni-Foleni ya magari inaingia kwa kasi Jiji hili.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzoka yihenge, Jan 7, 2012.

  1. N

    Nzoka yihenge Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani ndugu zangu viongozi wa Jiji la Mwanza nawaombeni fikirini nje ya boksi na anzeni sasa ujenzi wa barabara mbadala wa zile kuu ziendazo Musoma, Shinyanga na Uwanja wa ndege. Nionavyo mimi hali ya foleni za Magari inaelekea kubaya na sioni jitihada zinazofanyika juu ya hilo. Fungukeni jamani ! unganisheni maeneo mfano Airport-Buswelu-Nyamhongolo-Buhongwa. Jaribuni kujifunza kutokana na hali ilivyo Jiji la Dar.
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mpango mbovu wa barabara,viongozi wamekosa mbinu. Kila nikiangalia hizi barabara za Mwanza huwa nashikwa na hasira sana! Hivi hawa viongozi hawawezi kutabiri mambo yajayo? Kwa ufinyu wa mtazamo barabara walizojenga sasa zimekuwa ndogo na kila kukicha hali inazidi kuwa mbaya. Msongamano wa magari unazidi na sioni wazo jipya la kutafuta njia mbadala. Mwanza barabara ni chache sana na zile tulizotegemea zipanuliwe angalau ziwe 4ways zimejengwa 2ways. Huku ni kukosa mipango ya mapema kwani miaka ijayo itabidi serikali ilipe mabilioni tena kwa ajili ya kubomoa majumba na kupanua barabara. Lililopo zichongwe barabara mpya mfano kutoka Nyegezi kwenda Igoma na Nyakato,kutoka mjini kati kupitia Nyashana kwenda Nyasaka pia na ile ya Nyakato Pasiansi.Yakifanyika haya,angalau msongamano katikati ya jiji utapungua sana kwani kutakuwa na njia mbadala.
     
Loading...