Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi hawa watimkia ADC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Feb 29, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa CUF mkoa wa Mara nao watimkia chama kipya cha ADC,viongoZi hao ni aliyekuwa Mwenyekiti wa CUF wilaya ya Musoma mjini ampapo ndio yalikuwa Makao makuu ya CUF mkoa na ngome kuu ya CUF na aliyewahi kuwa Diwani wa kata ya IRINGO Didi Musira Koko kwa chama cha Wananchi(CUF)
    Pia aliyekuwa Katibu wa wilaya bwana JUMANNE Magafu yeye ametimkia CHADEMA sambamba na aliyekuwa Mwenyekiti wa vijana wa Wilaya ndugu Galole Masaka huku Mwenyekiti wa baraza la wanawake la wilaya bi Maimunah Matolah(CUF) akitimkia ADC,na pia wanachama 321 wa CUF wamehamia chadema kutokana na CUF kudhoofika sana mkoani Mara na kuanguka Vibaya katika uchaguzi mkuu wa 2010 ampapo Mgombea wa CUF ndugu Mustafa Wandwe alipata kura 256 kati ya kura 60,000 zilizopigwa
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wanachama kwa maamuzi ya busara.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hili chama langu la cdm linanikosha sana,mambo shwaaaaaaaaariiiiiiiii,da aiseeeeeee hadi rahaaaaaaaaaaaaa..
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Duh! Hadi Mara viongozi wa CUF ni waislam!
     
  5. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mbna sijasikia wengine wakiamia magamban?ama kuna upotoshaji ktk upashanaji huu wa habari?
     
  6. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao lengo lao wanawahi vyeo huko na wakikosa wataendelea kutapatapa, kwani si walikuwa CCM kabla ya kujiunga cuf.
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hata mie sjaskia wakihamia CCM ila Habari ndo hiyo
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Naona CUF inaelekea kaburini...
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Karibu tunabaki na jina tu sasa,wanachama wote wanakimbia.
     
  10. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wapenzi wa chadema bhana hapa hamuulizi source, lakini ingekuwa ndo wamehama cdm na kwenda cuf coment ya kwanza tu ingeuliza source plz!
     
  11. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi kweelii kweelii !!!!!

    What a waste of time and efforts? Jumping from a frying pan into the flames !!!!!!!!

    GOOD LUCK.
     
  12. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    barubaru hajacomment bado
     
  13. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Barubaru atakua kajiunga na Jahazi Asilia.
     
  14. 1

    19don JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :shetani::rip: CUF
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mtatiro ataenda Mara tarehe 6 kuanza upya leo wameondoka rasmi
     
  16. C

    Cupid 50mg Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba nayo so soon kwisne.
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,178
    Likes Received: 3,448
    Trophy Points: 280
    Nimegundua siasa ndiyo inayotufanya watanzania tuwe maskini. Sababu badala ya kutufikirisha tujikwamue kimaisha wenyewe wanalazisha tuwamini kwa lazima wakati wanatafuta ruzuku.
     
  18. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Busara ipi hapo mkuu kama siyo kuua upinzani na kuzibiana riziki kwa wivu na tamaa ya ubosi
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mtatiro kutimkia chadema soon
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipi Charles Mwela?
     
Loading...