Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi hawa hawatufai

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MAMU35, Nov 13, 2011.

  1. M

    MAMU35 Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajamii kwa yaliyotokea MBEYA ni fundisho kwa viongozi wengine wasiotumia busara katika maamuzi yao.
    Kungekuwa na busara kwa aliyofanya KANDORO hali ya vurugu isingekuwepo.
    Wakuu wa mikoa aina ya KANDORO hawatufai kuongoza wananchi
     
  2. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    mbona uzi huu inaelekea umeuweka mahali pasipo pake?!
    nadhani ungepeleka siasa.
     
Loading...