Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi dini wako wapi- Waumini wanachinjana Kenya?

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by MzalendoHalisi, Jan 31, 2008.

?

Je Viongozi Dini Kenya wana nafasi kutatua machafuko sasa hivi?

  1. Ndiyo

    0 vote(s)
    0.0%
  2. Hapana

    0 vote(s)
    0.0%
  3. Sina Uhakika

    1 vote(s)
    100.0%
  4. Sijui

    0 vote(s)
    0.0%
Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kenya kila kukicha watu wanachinjana wenyewe- karibu Wakenya wote ni Wakristo au Waislamu!

    Kwa nini Viongozi wa dini wanakaa kimya na kuangalia? Wakati wa Rwanda 1994 kuna Viongozi wa dini walihusika moja kwa moja ktk yale mauaji!
    Nini nafasi ya viongozi wa dini kutatua mauaji yanayoendelea Kenya?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...