Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi CHADEMA waivuruga CCM Iringa na kuondoka usiku usiku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, May 20, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mbowe akiwa omba kuongozwa na Mbunge Msigwa kuingia katika nyumba yake ya kisasa ili aweze kujionea ndani ubora wa nyumba hiyo ,viongozi hao wa Chadema Taifa wamempongeza mbunge huyo kwa kuwa na makazi mazuri ya kisasa hata kuliko yale ya wabunge wa CCM
    [​IMG]

    Katibu mkuu wa Chadema Dr. Willibrord Slaa na mwenyekiti wa Taifa wa Chadema Freeman Mbowe wakiwa na mbunge wa jimbo la Iringa mjini mchungaji Peter Msigwa(katikati) ambaye ni waziri kivuli wa utalii ,nyumbani kwake baada ya hafla ya kujipongeza iliyoandaliwa nyumbani kwa mbunge Msigwa Kihesa Kilolo ,waliosimama ni Fredy Mpendazoe ,Thomas Nyimbo na wengine

    [​IMG]

    Mbowe akiwa omba kuongozwa na Mbunge Msigwa kuingia katika nyumba yake ya kisasa ili aweze kujionea ndani ubora wa nyumba hiyo ,viongozi hao wa Chadema Taifa wamempongeza mbunge huyo kwa kuwa na makazi mazuri ya kisasa hata kuliko yale ya wabunge wa CCM


    [​IMG]

    Mbunge wa viti maalm mkoa wa Iringa Chiku Abwao (kulia) akiwa na viongozi wengine wa Chadema waliofika katika hafla maalum ya kujipongeza kwa maandamano makubwa

    [​IMG]

    Katibu mkuu wa Chadema Dr. Willibrord Slaa baada ya kazi nzito ,pihani ni Denis Mlowe wa radio Country Fm akiwa ameshikana mkono na katibu huyo huku Happines wa NUru Fm na waandishi wengine wakishuhudia

    [​IMG]
    Wanahabari Clement Sanga,Paulina na Happines wakijipongeza pia kwa kumaliza salama maandamano hayo kwa kupata msosi nyumbani kwa mbunge Msigwa na viongozi wa kitaifa wa Chadema


    [​IMG]

    Mbunge wa jimbo la Iringa mjini Peter Msigwa, ambaye pia ni Waziri Kivuli wa Utalii, akiwa na viongozi wengine wa Chadema katika chakula cha shukrani alichokiandaa nyumbani kwake kwa wapiga kura wake na viongozi wa Chadema kitaifa kwa kazi nzito ya maandamano ya kuivuruga CCM Iringa.

    [​IMG]

    Mwenyekiti wa Chadema Taifa Freeman Mbowe (kushoto) akiagana na mpiga picha mkuu wa gazeti la Tanzania Daima Joseph Senga ambaye alikuwa ni mmoja kati ya wanahabari wapiganaji waliozunguka mikoa ya nyanda za juu kusini katika maandamano makubwa ya Chadema ambayo yalihitimishwa mjini Iringa , hapa ni baada ya kupata chakula cha jioni kilichoandaliwa na mbunge wa jimbo la Iringa mjini Mchungaji Peter Msigwa nyumbani kwake Kihessa Kilolo Iringa

    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Bofya Francis Godwin ni mzee wa matukio daima: VIONGOZI WA CHADEMA WAIVURUGA CCM IRINGA NA KUONDOKA USIKU KWA USIKU, MAKAZI YA KIFALME YA MBUNGE MSIGWA YAWAKUNA...
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up CDM, mungu abariki Tanzania
     
  3. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM nawapa dole kwa kujipongeza ingawa kwa kutumia pesa za watanzania kupitia ruzuku
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    tarrrrtibu wew hapo kwenye red
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sasa matumizi ya chama ulitaka yapatikane kupitia akaunti ya babu yako?
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,212
    Trophy Points: 280
    Hii sio zile semina elekezi mkuu, wanajipongeza kwa kuweza kuamsha mioyo ya Watanzania wengi waliokuwa wamekata tamaa na nchi yao wakidhani CCM ndio mwisho wa maneno. Acha nami nijipongeze huku niliko kwa juisi ya ukwaju. Kazi imefanyika vizuri pamoja na mizengwe mingi. Iringa ya leo haiwezi kufanana na jana tena.
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,212
    Trophy Points: 280
    Wanasema Chadema chama cha vurugu na uvunjifu wa amani. Mbona katika umati huo hakuna aliyeripoti kuibiwa hata simu? Biashara za mjini mbona hazikuadhiriwa na lolote? Tuache uvuvuzela, Ni wakati wa kutangaza hadharani kuwa Chadema ndio chama cha Amani na kujali haki za Raia wa nchi hii. Na hakitaki UKONDOO, yaani kuonewa na kunyamaza.
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    nimependa hayo mabango.. ukombozi wa hii nchi uko karibu kuliko tunavyofikiri, na ni wananchi peke yao watakaoikomboa hii nchi
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kumbe Mpiga Picha Joseph Senga yupo. Nimefurahi sana kumuona kwani namkumbuka sana na SAKATA LAKE LA KUPIGA PICHA NYUMBA ZA POLISI KULE KILWA ROAD akipambana na SSP MCHOMBA wakati yupo gazeti la Mfanakazi.

    Hongera sana Senga
     
  10. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbay tu sijaona vizuri picha inayoonesha "MAKAZI YA KIFALME" ya huyo mbunge kama alivyotaka kuwasilisha huyo mleta taarifa. Kama yupo humu anisaidie pliz.
     
  11. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ccm lazima waisome mwaka huu>>
     
  12. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jimbo la Simbachawene CHADEMA watakuwepo tarehe ngapi?BIG UP CDM
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pamekuchaaaaaaa!
     
  14. Ruwa tutarame

    Ruwa tutarame Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well kazi nzuri
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa kilichobaki sasa ni kujipanga na kuja kuivuruga mikoa sugu kama vile Moro, Singida, Dodoma, Lindi, Mtwara, Unguja, Pemba, Pwani na penginepo.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndugu Nape! umeona wachaga wamekubali kusafirishwa mpaka iringa? ama kweli chadema inatumia ruzuku vibaya...
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiyo mikoa niliyo bold kuna wafuga ndevu wengi sana na zile suruali fupi fupi! Bila shaka unajua nina sema nini!!
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haahaa Mchungaji! kuna kitu nilikuwa nakisoma kuhusu hao jamaa, nitakushushia baadae...
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    You are entittled to use PM! Asante sana,umeona mtoto wa mchungaji?
     
  20. L

    Lua JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiwa na mawazo kama hayo ukizeeka utakuwa dobi.
     
Loading...