Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi CHADEMA, Vipi kuhusu bendera ya ADC?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hmaster, Jun 8, 2012.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa napenda kuanza kwa kuwapa pongezi kwa kazi kubwa mnayoifanya kusini mwa nchi yetu kwa sababu kwa kufanya hivyo tunaendelea kujihakikishia kushika dola hapo 2015.

    Pamoja na pongezi hizo ningependa kujua msimamo wa CHADEMA kuhusu rangi za bendera ya chama kipya cha ALLIANCE FOR DEMOCRATIC CHANGE (ADC) kufanana sana na za bendera ya CHADEMA.

    Nakumbuka sana wakati chama hicho kinapata usajili wa muda hata msajili wa vyama vya siasa nchini mh. Tendwa aliliona na alilitolea ufafanuzi na kusema kwamba anasubiri kama ataletewa malalamiko na chama chochote alishughurikie kwa mujibu wa sheria.

    Wakati usajili unafanyika vikao vya bunge vilikuwa vinaendelea na hivyo nilitegemea kwamba vitakapokwisha lingeshughurikiwa lakini hadi leo wahusika wakuu wakiwa ktk movement kusini sijasikia chochote kuhusu hilo.

    Wasiwasi wangu ni endapo chama hicho kitapata usajili wa kudumu wakiwa na bendera hiyo kwamba inaweza katika nyakati za uchaguzi kuwachanganya wapiga kura na hasa wale ambao mara nyingi huangalia rangi za bendera tu na kufannya maamuzi.

    NINGEFURAHI KAMA NINGEPATA UFAFANUZI JUU YA HILI; People's Power!
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Anaetakiwa kutoa ufafanuzi ni JOHN TENDWA wa kutendwa!
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wapi picha za bendera nasi tuweze kuchangia kwa kitu tulichoona kwa macho
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    ngoja tuikomboe nchi kwanza, mambo ya bendara baadae sana
     
  5. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe lakini elewa kwamba katika kutafuta ukombozi lazima tuanze na kuondoa vikwazo, na hivi ni miongoni mwake!
     
  6. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UMEIONA HIYO?
    [​IMG]
     
  7. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nape.jpg

    Nasaidia tu ku-upload bendela ya CDM.. Mimi nachangia kwamba kwa hakika Sura iliyoko kwenye Avatar yako inafanana sana na ile ya Chair wa ADC brother Said.., embu cheki
    chair.jpg
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Upande mmoja wanaitangaza pipoz pawa lakn wakipata umaarufu itakuwa confusion kwa laymen
     
  9. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    ADC imeundwa kuimaliza CDM. Hizo rangi hazijafanana kwa bahati tu, ni mpango mahsusi.

    CDM ikae mkao wa kunyolewa na wanachama wajiandae kwa mshangao.
     
Loading...