Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi CHADEMA muongeze umakini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hmaster, May 2, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :welcome:
     
  2. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umakn upo ndio maana akina papara kama lema na john shbda watatuharibia chama,ila nashangaa huyu lema kuwekwa kila kona hivi sasa,yaani nasema hivi pupara zake ziko kona ya mitaa ya sinza zaenda magomeni,atakufa kisiasa mapemaaaaaaaaa.

    Mbowe akubali kukosolewa anawaona wanaomkosoa ni maadui zake,aisee ile kanuni ya kuvunja chama itafanikiwa ikiwa jamaa ataangushwa uchaguzi wa chama ujao...yaani huyu ni hatari kwa chama kuliko yeyote na hata kama slaa angekuwa rais...tungeongozwa na mbw,kwani hana kauli kwa mbw jamani....hii ni htari...humuhumu mpaka kieleweke.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu uchaguzi wao ni lini?
     
  4. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lema anacheza na uwanja wa nyumbani CHADEMA ni ya wachaga! Ni chama chao yuko free kufanya lolote!!!!!!!!!!!!
     
Loading...