Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi chadema angalieni hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipuyo, Mar 4, 2012.

  1. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 821
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Nikiwa mmoja wa wapenzi na mashabiki wakubwa wa mabadiliko makubwa kwenye nchi hii,naomba nichukue nafasi hii kutoa ushauri wangu kwa viongozi watendaji wa chama kinachoelekea kutupeleka kwenye mabadiliko ya kweli( namaanisha CHADEMA).Ushauri wenyewe ni huu hapa

    • Kwa kuwa ruzuku ipo andaeni vipindi maalum angalau mara moja kwa wiki kwenye vituo vya televisheni na redio vyenye wasikilizaji kwenye maeneo mengi ya nchi.Vipindi hivi viwe vya kuelezea kwa kina sera na mlengo wa chama chetu.Hii itarahisisha sana uenezaji wa chama katika maeneo mbalimbali na pia itapunguza sana kazi ya kueleza ilani ya chama wakati wa chaguzi mbalimbali.
    • Kuandaa tafiti mbalimbali katika maeneo tofauti hapa nchini juu ya hali halisi ya kukubalika kwa chama na masuala mengine muhimu kwa mustakabali wa chama chetu.Tafiti hizi zifanywe na vijana wanaharakati kutoka vyuoni.
    • Kuhakikisha kuwa kwenye bajeti ya chama kwa mwaka wa fedha 2012/13 mojawapo ya shughuli yake ni kuwapa mafunzo ya uongozi wale wote waliojitokeza kuipigania CHADEMA kwenye uchaguzi wa mwaka jana.Hii ni kwa wale ambao wanaendelea kuitumikia chama vyema katika maeneo yao na itasaidia sana kuwafanya wasikate tamaa.
    • Kuandaa operesheni za chama kwenye kila kanda itakayoongozwa na vijana wanaharakati kutoka kwenye mikoa husika wakisaidiana na baadhi ya viongozi kutoka kwenye kamati kuu na
    • Kukumbuka kufanya mikutano ya kuwashukuru wapiga kura popote pale uchaguzi utakapofanyika hata kama CHADEMA hawajaibuka washindi.
    Ahsante kwa kutopuuza
     
  2. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesomeka Kipuyo.
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Mawazo mazuri. Ila wasiwasi wangu ni hawa watanzania wasivyo na elimu ya Uraia. Utatumia mbinu zote hizo halafu mzee wa mamvi anatinga na TShirts na kofia za kijani na anashinda uchaguzi
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hope wameona na watalifanyia kazi hili!mawazo mazuri sana.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza tunataka makao
    makuu ya kisasa.
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mawazo mazuri sana kwa uongozi wa chadema. Yafanyiwe kazi kwa mustakabali mwema wa chama.
    Naunga mkono mawazo haya kwa asilimia mia.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mawazo yako mazuri wahusika watayafanyia kazi.
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    teh tee tee teh!!
     
  9. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mawazo mazuri sana naamini yamewafikia walengwa
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    tangu lini 'blood group' ya mtu ikabadilika wajemeni?
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mkuu umeua nyok kwa kumpiga kunako kwa kichwa, bravo kwa sana mkuu!
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    positive!!!
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    labda amekuwa genetically modified
     
  14. h

    hsagachuma Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya kanyaga twende
     
  15. t

    tumpale JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeipenda nzuri.
     
  16. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yote uliyo sema ni mazuri, naomba CDM muyazingatie.
     
  17. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya hiyo kadi ya ma.gam.ba unarudisha lini na kuchukua ya cdm?
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Definite...
     
Loading...