Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi CCM wanawajua mafisadi wengine tofauti na tunaodhani sisi wananchi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutunga M, Apr 17, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukifuatilia hoja za viongozi wapya wa ccm kuhusu mjadala wa kwamba wanaotuhumiwa ufisadi wajiondoe kwenye chama ama wataondelewa,ni kuwa wao wanaofikiria ni tofauti na wananchi wanaowashutumu.

    kuna rist iliyotolewa na Katibu wa Chadema mwaka 2007 na hii mpya ya 2011.na katika hiyo yumo Rais Kikwete na mkutano wa juzi wa ccm waliondoa magamba(wanaodhani hawafai) kwa kutumia orodha hiyo lakini JK hanaondolewa.

    Viongozi wapya wanapodai kuwa mafisadi ccm waondoke wenyewe ama wataondolewa kwa nguvu wao wanadhani mafisadi ni hakina nani hao.

    kwa ufupi.nataka kujua orodha ya mafisadi(kwa tafsiri ya viongozi wa ccm) wanaotakiwa kuondoka,mbona hawataji?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani mi nikimsikiliza nape najisikia kucheka maana anapayuka payuka tu sijui kama hata anajua nini anaongea...CCM bwana
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Nape atapoteza heshima yake muda si mrefu, anapoelekea sasa atakuwa hana tofauti na Tambwe Hiza, CCM walitakiwa wapate watu watendaji, sio walalamikaji kama Nape, kama kweli wanataka mabadiliko!
     
  4. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    jibu ni ndiyo mkuu..

    kwa mujibu wa spika makinda...fisadi ni mtu anaechukua mke wa mtu...

    kwa hiyo wakati wananchi mnamuona EL ni fisadi wao hawamuoni hivyo muda wa kuwa katulia na regina wake...
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kwa ccm cheo cha Nape hata angepewa mpiganaji 6, heshima yake ingeshuka fastaaaa! Binafsi nikiona tu yale magwanda ya kijani ghafla hasira inapanda kwa imani ya chama cha wezi au mabaka uchumi wa tz!!! Hima vija wazalendo tufanye maamuzi magumu yakukiondoa chama hiki yenye mafaa kwa kizazi cha sasa na kijacho!!!!!!!!
     
  6. M

    Mkira JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Apoteza mara ngapi?

    tena siku moja nilibahatika kukaa naye ni kweli anawachukia mafsadi LAKINI ANA MASIFA SANA!!!!
    NINADHANI KWA SASA CHEO ALICHOPATA KINAWEZA KUMHARIBU, INAWEZEKANA WAMEFANYA HIVYO KWA MAKUSUDI KUMMALIZA!

     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mimi hawa ccm siwaelewi kabisa, badala ya kuwafukuza mafisadi eti wanawapa siku 90 wajitoe wenyewe katika chama, hii inaonyesha wanaogopana!!
     
  8. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,669
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Wengi hatulijibu lakini neno FISADI ni mtu anaechukua wake za watu au mzinifu wa kutosha. yupo sawa kwa hilo.
     
  9. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,669
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hahawafahamu na wanajaribu kuchimba mkwara ili atakaejitoa ndo hana bahati. ni mkwara wa kawaida tu kama ule wa kusamehe wafungwa wa epa.
     
  10. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama inawezekana, nafikiri wangefanya recruitment mpya ya safu zote kutoka vyuoni, kwa watu ambao hawajawahi kushika madaraka kabisa katika chama hicho wala jumuia zake ila ni capable, halafu wao wote wakabaki wanachama wa kawaida au kujitoa kabisa kubaki bila chama, nje ya hapo wanabaki ni wale wale.
     
  11. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz tuwe wavumilivu, tuanze tathmini kwa uamuzi wa CCM baada ya siku 90 na si vinginevyo! Tuwape dole gumba kwa kutambua ufisadi umeshusha mapokeo ya wananchi kwa CCM, pia WAMETHUBUTU kuwapa taarifa wahusika wajitoe wenyewe ama sivyo cha moto watakiona. Mwenyekiti wa CCM ana kofia nyingine ya URAIS hivyo anaongea baada ya kupata ushahidi wa kutosha. Wana CDM muwe na subira AMA KIWEWE cha makomredi wapya wanaunda sekretaeti kinawatisha????
     
Loading...