Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi arusha wamsusia lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mary Chuwa, Feb 28, 2011.

  1. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katika Gazeti la Tanzania Daima tarehe 28 February 2011kuna taarifa kuwa viongozi wa serikali ngazi ya wilaya na mkoa wamesusia halfa iliyoandaliwa na Mbunge wa Arusha Mjini kwa tiketi ya CDM kwa ajili ya kukabidhi misaada ya ada na bima ya afya kwa watoto wapatao 400 kutoka katika kata za Manispaa ya Arusha,ambao wazazi na walezi wao hawajiwezi kimaisha.
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    watajijei jei!!! hii inaonyesha jinsi gani uchawi unawasumbua! Mh lema aling'aa sana na nyuma yake falgi la cdm lilikuwa linapiga si mchezo!!!

    nadhani umefika wakati wakubali kubadilika! chadema hatuna siasa za chuki wala visasi! waiteni waje wajiunge zasi! mbona sophia simbaa kaanza kuonyesha dalili?
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao wanaoitwa viongozi wote ni wasanii tu. Ni move ya aibu sana, unaweza kukuta ni chama cha mafisadi wamewaamuru wasihudhurie wakidhani kuwa watamuumiza kisaikilojia mbunge wa watu
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,307
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hao viongozi si wa CCM ? Hawathubutu wanaogopa kuzomewa . Wanajiona wanyonge mbele ya peoples maana hiyo ndio ilikuwa kazi yao iliyowashinda. Bravo Lema ,
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    who cares?
    kinachotakiwa ni misaada kukabidhiwa, period.
    walete pua zao ama la, misaada itakabidhiwa...alaaa!
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo mafisadi wamechemka....Bora wamehudhuria maana hivi ndo wanazidi kujipalilia makaa 2015 hata mmoja harudi HAKIYA NANI!
     
Loading...