Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi 32 wa ngazi ya juu wa CDM warudisha kadi zao za uanachama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Jan 7, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Viongozi tajwa hapo juu wa CDM Mkoani Mwanza wilaya ya Nyanza wameripotiwa kurudisha kadi zao ya uanachama.

    Wamerudisha kadi zao baada ya chichiem kufanya mkutano wa hadhara ktk wilaya ya Nyanza na ndipo mafisadi wakawarubuni wanaCDM hao na kurudisha kadi ya chama na kupewa ya chichiem.

    Mgeni rasmi ktk mkutano hiyo ni waziri wa nishati na madini William Ngeleja.

    Nini itatokea hapo? Kama siyo wamegawiwa kodi zetu na huyu fisadi wa mafisadi?

    Source: RFA!
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! Chadema kwishney
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ngeleja anagawa nini huko? Watanzania tutanunuliwa mpaka lini, Ngeleja ana kitu gani kipya cha kumwambia mtu akahama chama, tamaa zitatumaliza wabongo
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa chichiem! Ulaghai wa ufisadi umetumika kwa 99% lakini mwisho wao waja hakika!
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa ngazi za juu kwa ngazi zipi,maana magamba hawaishi kubuni njia za kudanganya kuonesha CHADEMA imepoteza umaarufu,huku hali ikionekana ni tofauti!!!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Nina hofu amewachukua wale wazee wa umri huu,65,70 na hata 77.
    Maana nina hakika hakuna Mtanzania mzalendo atakeyeambiwa jipya na huyu Ngeleja na akasomeka.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Ngoja tutajua tu. Kwani hata huyu aliyeweka hewani hakutaja ngazi zao.
    Lakini ni hofu na umri niliyoweka hapo juu Mkubwa wangu!
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,402
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa juu wilaya ya Nyanza?hiyo wilaya imeanza lini? Hata hivyo ni kweli kuna viongozi wa chini na wanaChama waliorudi CCM leo hapa Mwanza ila hapa jijini kitendo hicho kimechukukuliwa kama mtu aliyebanwa na haja kubwa akaenda msalani na kujisaidia bila kuvua nguo.Huyo utasema amejisaiDia au ??
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waziri wa Nishati na madini ktk kampeni za Chama!....Sasa, angalieni jinsi uwajibikaji wa Waziri unapochanganywa na siasa. Huyu ktk wizara yake amehsindwa utekelezaji sasa kazi ni kukibomea chama na amesahau kabisa matatizo ya wizarara yake na ataendelea kuwepo madarakani kwa sababu ya kazi kubwa ya kisiasa anayoifanya.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona Ngeleja yuko vitani Mwanza anapambana na makamanda!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Hebu tujuze ulipata kwa mtazamo wako wewe hili la huyu fisadi alivyowahadaa Watanzania.

    Wizara yake ameshindwa sasa huku kwenye mambo ya siasa nimesikitika sana!
    Kama upo Mwanza hebu kusanya hili tujuze ilivyokuwa mpk tunamwona huyu fisadi ngeleja kwenye siasa
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivyo wizara imemshinda anatafuta cheo cha siasa nafikiri cha Katibu mwenezi hakina mtu.

    Kwa tanzania hakuna shida watu wanachekelea tu hata aliyemteua utasikia anampongeza bila kujua athari yake huku utendaji wa wizara ukipungua kesho rais akiulizwa kwa nini tanzania ni masikini anasema hajui.

    Only in Tanzania.
     
  13. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Nakuoneeni huruma! Matumizi ya polisi, Nape, tume feki ya uchaguzi, mulungula, na sasa mr. megawatt. Bado siku zenu zinahesabiwa.
     
  14. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ZINGATIA KWENYE RED, hii wilaya ya Nyanza imekuwa ngeni kwangu labda kwavile nimekuwa sipo huko muda mrefu but nimegoogle sikuipata kabisa. Nilipotoka mimi niliacha Mwanza ilikuwa na wilaya kama ifuatavyo. ILEMELA, NYAMAGANA, SENGEREMA, GEITA, MAGU, KWIMBA, MISUNGWI NA UKEREWE. Hii wilaya ya Nyanza iko upande gani mkuu?
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilishawahi kuuliza kwa yapi mazuri ya Ngeleja hadi awe na ushawishi kiasi hiko?
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Twende polepole.
    Lakini hbr ndiyo hiyo ya kwmb fisadi ngeleja leo kafanya mkutano wa hadhara hapo kwenye kitongoji cha Nyaza.
    Na bila shaka kama sijasomeka naomba tu uiedit na isomeke vema.

    Lakini nina hofu sana ya kwamba wale jamii wa mafisadi ama wale watumwa wao ndio hawatanielewa ktk thread ilivyo.
    Pole mkubwa kama haujanisoma ila hbr ndiyo.
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Labda mkuu aliitangaza kimyakimya kama wilaya mpya!Sijui mkuu wake wa wilaya ni nani?
     
  18. D

    DATOGA Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwanza wana Jamii lazima mjue kuwa CCM imepoteza umaarufu sana Mwanza na kanda ya ziwa kwa ujumla.
    Hivyo Ngeleja anachokifanya ni kujipendekeza kwa mgombea Urais wa CCM 2015 pamoja na halmashauri nzima ya NEC ili aonekane
    ana nguvu kule kanda ya ziwa, ili kwa lolote litakalo tokea huko mbele ya safari aonekane ni potential person pale Mwanza.

    Hii ni pamoja na kujifahamu/kuelewa kuwa ktk utendaji ndani ya wizara hana lolote au hajiamini, kapoteza kabisa umaarufu.
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Kama escobar hajanisoma Mi nimeshamwambia aje vema na atuwekee sehemu tajwa kwa tukio vizuri.
    Lakini ni hofu anaweza akawa na lake jambo.
    Tutafika tu! Achana naye!
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ni pigo kubwa kwa Wenje!
     
Loading...