Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi 2 wa serikali kwenda kwenye mkutano wa BILDERBERG Ugiriki weekend hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, May 14, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Je ni nani hapo?

    Anyway Mkutano utachukua viongozi kama 130 na naamini AFRICA itawakilishwa na nchi kadhaa ikiwemo Tanzania maana siku hizi tuko kila kona for reasons ambazo nadhani wote tunazijua

    Kwenye mkutano ajenda zitakuwa nyingi lakini naamini tangu civil war ya Kenya sie tunaonekana watu wa maana na hasa kwenye mambo ya EAC na infact tunaweza kupush ajenda yetu ya Comoro c/o Nafsika Astir Palace Hotel, Apollonos Avenue 40, 16671 Vouliagmeni, Greece.

    Kila nchi itawasilishwa na viongozi wa 2 wa serikali sasa kilichobaki ni kubet kiongozi gani atakuwa Europe kuanzia this weekend

    Anyway kwa maelezo zaidi ya hawa jamaa soma hapa:

    ohhh kama hujui nazungumzia nini soma hapa:


    [ame=http://en.wikipedia.org/wiki/Bilderberg_group]Bilderberg Group - Wikipedia, the free encyclopedia[/ame]
    .
     
  2. Z

    Zungu Pule JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 1,549
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    So what?
     
  3. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2009
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Teh Teh Teh
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Inatuhusu nini?
     
  5. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    NWO.. its inevitable.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    May 14, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    tukishabet then what?
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    GT amealikwa kama mwenyekiti wa benki!
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    GT na RA
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    GT

    Vipi ndugu yangu, mbona siku hizi haueleweki; nini kimekusibu mwenzetu?
     
  10. N

    Nampula JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee gm vp mkuu au ndio jioni njema au weekend kwako inaanza thursday.hahahah
     
  11. N

    Nampula JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee gt vp mkuu au ndio jioni njema au weekend kwako imeanza thursday...hahahah
     
  12. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    GT i see u been hitting that 'gud shit' People do not have the capacity to understand these things.wachunie tuu mkubwa... All it does is make u look more cookoo than u already are..lol
     
  13. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Per Diem tu hapo, watu hawajui hata kuhifadhi mabomu wataenda kufanya nini strategic huko?
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes hawa jamaa ni secret society..Inasemekana hawa jamaa wana maguvu ktk Wall Street na wameikamata US Fed Reserves kama mali yao binafsi, and from this it turns out these people are the ones ruling the world. They decide what should be and shouldn't be done. Hussein Obama ndiye kiranja na official stamp ya kupitisha moves zao.

    Guys you gotta watch this documentary, 'The Obama Deception' ..its good to watch it...i would recommend it to everyone ..inaweza kuwafumbua macho wengine msojua kwa nini nchi yetu kwa nini inakuwa robbed systematically na watu walewale day in day out.
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    at last wanaoelewa wameingia...maana mwanzo kulikuwa na ukuta mzito sana...
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nimeiona Obama deception lakini ukiitazama kwa mbaaali utaona kuwa its kinda true kuwa Obama is just a front man used by "the elite" to serve their agenda..try telling that to the so called great thinkers wa JF ambao kwa kuanza walikuwa hawajui what this group does exactly
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Documentary ipo hapa.
     
    Last edited by a moderator: May 19, 2009
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes Hussein Obama is a puppet and a slave, and ironically Osama bin Laden said it too, and people where like oooh..Osama is a madman and a racist!

    Its pretty sad kwamba Obama atawezesha juhudi zilizoanzishwa na Bush za kukwapua rasilimali za Africa kwa kutumia weusi wake. Naona anaanza safari Ghana..and as expected ndg zetu Wakenya wanaanza kijiba cha roho eti kwa nini aanzie Ghana..if they only knew..gullibility..lol


    This is what Prof Griff (Public Enemy founder) had to say:

    Obama has been given a pass by the blueboods, and the ok to join certain secret societies. He's being used to implement the globalist NWO agenda, and to deceive the public into thinking he's about good change. Nothing could be further from the truth. Imperial Fascism gets a facelift- Now a Black face, to suck in the rest of the world in the African population. - Professor Griff (founder Public Enemy)
     
  20. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    GT, hao ma-elite wetu(I'm thinking gavana wa benki kuu na wa pili sijui) walialikwa au ni members? Agenda kubwa ya mkutano wa mwaka huu ilikuwa ni maswala ya fedha. Wakati huo huo naona Bretton Woods committee wamessuport kuongeza kwa funds kwa IMF.
     
Loading...