Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vioja mahakamani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fatma Bawazir, Apr 20, 2011.

  1. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    katika pirika pirika ya serekali ya kenya kufanya msako wa mashoga kuwakamata na kuwashitaki shoga mmoja alitiwa mbaroni na buruzwa mahakamani na kusimamishwa kizimbani ikawa hivi

    hakimu= unashtakiwa kwa kosa la kufanya ushoga jitetee
    shoga= samahani bwana hakimu mimi nilikuwa sijui kama makalio ni mali ya serekali
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    sasa hakimu amsamehe kwa kuwa alikuwa hajui au inakuwaje?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    fatma ww ni mwandishi wa habari?or im mistaken
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Fatma mbona ulipotea hivyo wajameni ? kutokujua sheria sio utetezi,sheria itachukua mkondo wake.
     
  5. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa maana hiyo makalio ni mali ya serekali?
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndio mali ya serikali
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jamani serikali inanimiliki hadi mimi? Mbona hainilishi, hainivishi na wala hainisomeshi? Serikali yangu ni baba duni
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa waalimu wangu wa Primary: ****** ni Nyama halali ya Serikali.. Hata wakati wa mboko, nyama ya Serikali ndiyo ilikuwa inatumika.... Kwa hiyo Serikali ina haki kabisa kumfunga au kumnyonga huyo Bwabwa kwa kuidhalilisha nyama yake...
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenikumbusha mbali sana sana...thanks...nyama ya serikali inakula mboko..
     
Loading...