Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vioja kwenye ferry

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Prince jabry, Apr 6, 2011.

  1. P

    Prince jabry Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jama kapanda ferry karibu nae kukawa na bibi mzee amevalia rinda na kofia yake mpya.mara upepo mkali ukavuma.rinda la yule bibi likawa lapeperushwa na hakua na chupi.yule bibi kaonekana akizuia kofia zaidi ya rinda.yule kijana akamu uliza " mbona hauzuii rinda na hauna chupi" bibi akajibu " **** ninayo miaka 50 lakini kofia ni mpya.ndio manake nazuia kofia.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ni kweli 2pu kofia bei ghari kuliko hiko kikojoleo chake
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    bibi kachizi, usikute enzi zake alikuwa ni mfanyabiahara wa mambop yetu yaleeee kwenye ule mtaa wetu maarufu hapa city centre.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mambo ya ferry hayo
     
Loading...