Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vioja Katika Daladala!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bazazi, Aug 9, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa wale wenye magari na kwa kawaida hampandi Daladala;
    Hivi ndivyo viroja tunavyopata kwenye Daladala wenzenu tusio na magari




    Mlokole: "Nyimbo gani mnapiga?!? Wekeni nyimbo za Yesu.."
    Konda: "Vipi wewe, Yesubado hajatoa album..."
    ********************************
    Abiria: "Kuna Kiti auunasema panda tu!?"
    Konda: "hao wengine wamekalia ndoo?! "
    *******************************
    Abiria: "Embu punguzenisauti ya redio..."
    Konda: "Sheria za nchi tu zinatushinda, tusikilize na zako!? hebu tupunguzie misheria"
    *******************************

    Mmama: "Bwana ondoa gari joto sana!!"
    Konda: "Usituzingue wewe, shuka upande fridge...."
    ******************************
    Konda: "Anti, kuna siti pale nyuma,ingia...."
    Anti: "Siwezi kaa siti za nyuma..."
    Konda: "Kwenda zako wewe, Kwani za nyuma ziko nje ya gari?!"
    ********************************
    Sister duu: "Konda unanibana bwana..."
    Konda: "mbona nguo ulizovaa huzisemi, kama ulitaka kujiachia ungekodi treni pekeyako!!!"
    *******************************
    Sharobaro: "Kuna kiti?! Kama hamna sipandi..."
    Konda: "Kama unaogopa kukosa kiti si ungebeba chako!!?"
     
Loading...