Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIOJA: ETI KANUMBA NI DEZEL WASHINGTON wa Tanzania

Discussion in 'Entertainment' started by Mtoto wa Mkulima, Jan 15, 2008.

  1. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahah nimecheka mie watu wanavyo hadi tukananaaaaa
     
  3. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeshindwa kutoa comments kwa sababu sijawahi kuangalia movies za huyu Dezel Washnton wa Tanzania. Ila namshauri azingatie ushauri na asijisikie amefika sana aongeze bidii.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijui wamefana kimaumbo au kipaji cha uigizaji....

    Steve:
    [​IMG]

    Denzel:
    [​IMG]
     
  5. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2008
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepata bahati ya kuona ile DVD ya 'The Fake Pastors'. Pamoja na kwamba hadithi yake ina mawaidha mazuri tu, ule uigizaji wa hawa jamaa bado, tena bado sana unahitaji kuongezwa. Wanasema hizo scripts kama wamekariri vile, sio kama watu wanavyoongea katika hali ya kawaida ya kila siku. Kujiita Denzel wa Tanzania, nadhani ni kujikweza kabla hajafikia kiwango cha utaalam wa kuigiza. Nawashauri waongeze kiwango cha kuigiza, kabla ya kutengeneza filamu nyingine.
     
  6. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ....their movies are too much idealistic than realistic.. the way forward is still very far,anayejifananisha nae angejua angemshtaki...!
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Teh .... amepiga picha .. teh ... mbavu zinauma wajameni acheni hizo. Kashinda tuzo ... teh.

    Kama kuna mtu mfikishie ujumbe huu 'sanaa yake ni ndogo sana, halafu hii staili yake ya promosheni aipeleke kwa watu wanaolingana nae kiupeo'
     
  8. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #8
    Feb 25, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kanumba anajua kuigiza! Acheni kumkashifu. Ila sidhani kama anaweza kujilinganisha na Denzel Washington.
     
  9. B

    Braveheart Member

    #9
    Feb 28, 2008
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...