Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vioja daladala za Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HP1, Jun 24, 2012.

  1. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Katika mkoa wa Iringa watu wa daladala wana vioja sana. Sio ajabu dereva kushuka kwenda kusalimia rafiki zake. Daladala inasimama kituoni mpaka daladala nyingine iwe inakuja. Konda anamwambia dereva wakashushe abiria ili wawahi pombe. Wanawajua abiria wao, utasikia chukua yule mzee anashuka semtema. Kila abiria anataka ashushwe anapotaka hata kama ni karibu karibu. Utawasikia shusha hapo kwenye mchongoma, au shusha hapo sheli (kilabu cha ulanzi). Yani kuna vioja vingi. Mliowahi kufika Iringa mnaweza kuongezea.
     
  2. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwenye daladala za mkoa wa Iringa kuna vioja sana. Dereva anaweza kushuka kwenda kusalimia rafiki. Konda anamwambia dereva wawahi kushusha abiria wakanywe pombe. Daladala inasimamishwa mpaka itokee nyingine. Kila abiria anataka ashuke kituo chake. Utasikia "shusha sheli" (kilabu cha ulanzi), shusha kwenye mchongoma. Konda anasema "chukua huyo jamaa anashukiaga semtema". "chenji ujage kuchukua kesho be". Kuna vioja lukuki. Aliyewahi kufika Iringa anaweza kuongezea.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ulichosema ndiyo hali halisi sisi na wanyaru tunavyoishi!
     
  4. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    [




    Hii post hapa si pahala pake bana. mbona Jamii Forum imeingiliwa na vijitu vyenye akili finyu vinatoka wapi ?



    QUOTE=HP1;4112462]Kwenye daladala za mkoa wa Iringa kuna vioja sana. Dereva anaweza kushuka kwenda kusalimia rafiki. Konda anamwambia dereva wawahi kushusha abiria wakanywe pombe. Daladala inasimamishwa mpaka itokee nyingine. Kila abiria anataka ashuke kituo chake. Utasikia "shusha sheli" (kilabu cha ulanzi), shusha kwenye mchongoma. Konda anasema "chukua huyo jamaa anashukiaga semtema". "chenji ujage kuchukua kesho be". Kuna vioja lukuki. Aliyewahi kufika Iringa anaweza kuongezea.[/QUOTE]
     
  5. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    [/QUOTE]

    umekuwa moderator siku hizi?
     
  6. S

    Starn JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahahaaaa!!! Fikiria kama hiyo ingekuwa ni Dar sijui ingekuwaje
     
Loading...