Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vingunguti na kiwalani hakufai mabom ya machozi yarindima usiku kucha

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BornTown, Nov 3, 2010.

  1. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wana Jamvi!

    Vingunguti na Kiwalani hali ni tete tangu jana usiku hakufai ni vurugu mtindo mmoja Diwani wa Vingunguti (CCM) hataki kuachia ngazi ameshindwa na CHADEMA imechukua kiti cha Udiwani tumekesha na mabomu ya machozi,virungu vya FFU na inasemakana kuna Watoto wawili wachanga wamefariki dunia kwasababu ya moshi wa mabomu hayo ya machozi, pia inasemekana kuna kijana kapigwa risasi ya mguu.

    Hivi CCM hizi dhambi watazipeleka wapi kuwauwa hawa malaika wa Mungu!
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nec ccm hii dhambi juu yao!
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hao ndio sisiemu, yalianzia tandika yanaendelea... sina hakika kama yatafika osterbay na msasani:A S angry:
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ata Slaa alisema CCM ndo wataleta fujo bse wao wana dola
     
  5. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama Diwani wa CCM ndie anaetangaza matokeo,,,,, mtafute mchawi wako
     
Loading...