Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ving'ora na msululu wa gari za polisi kutokea Ukonga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by diwan, Oct 19, 2012.

  1. d

    diwan JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jaman nipo maeneo ya Ukonga mombasa. Naona gari zimejaa polisi FFU defender 5, Gari za maji ya kuwasha 2.

    Vijana wameshajiandaa na wana bendera nyekundu na king'ora kinapgwa.

    Kunanini tena huko mjini?
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umesahau leo ni ijumaa!? siku ya wenzetu ya ibada???
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kama unaweza kutoroka kazini leo au huna issue ya maana leo saa saba sepa mjini la tembea na chupa ya maji kuyakabili mabomu ya machozi
     
  4. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ni bora wajiandae maana hapo maeneo ya Vingunguti nimepita wale jamaa wanaovaa pedo
    na vilemba vichwani wamekusanyika kibao sijui wanajiandaa kuelekea wapi.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni katika kuchukua tahadhari leo ni ijumaa chochote kinaweza kutokea.
     
  6. KIMAROO

    KIMAROO JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    tujuzeni maana huku ofisini sina amani hata kidgo
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280

    yoyo yupo nao hapo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mbona wameanza mapema hivi?
     
  9. baba junior

    baba junior Senior Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ovyo kwel hawa watu(muslims) daily wanacreate tension kwa jamii.kip ni zaidi iman au sheria?na tuone leo wakishalishana ujinga wao ktk mikutano yao,nini watafanya? damn!!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Ijumaa ya Ghadhabu ndio leo, lazima kinuke
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    siku ya majini
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    temeke kimenuka tayari..mambo ya waslam ayo.
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wawatupie vitu vyenye ncha kali kumaliza tatizo hili.
     
  14. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kuweni na amani,jeshi la polisi lipo kwaajili ya kuhakikisha wanadar es salaam wako salama pamoja na mali zao.so hakuna mwenye nguvu zaidi kwa jeshi la polisi ni busara tu imekuwa ikitumika kiasi kwamba baadhi ya watz wamedhani kama wan wana mamlaka zaidi ya jeshi la polisi.
     
  15. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jini makata kazini
     
  16. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana ibada imeanza
     
  17. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa ndugu zetu hujishughulisha na nini kwa ajili ya mkate wa kila siku mbona wana muda mwingi sana wa kupoteza?
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Maandalizi ya kuwapiga boko haramu
     
  19. J

    John W. Mlacha Verified User

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ibada imeanza mapema hivyo mbona
     
  20. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mh! kaz kweli
     
Loading...