Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kariongo, Jan 19, 2013.

  1. K

    Kariongo JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani picha ni full kukwama. Najuta kununua.
     
  2. nash2010

    nash2010 JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2013
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 18
    kuna mtu humu anadai ali ambiwa "geuzia kisarawe" na startimes customer care.
    Sikumbuki kama ni antena au king'amuzi ndo ali ambiwa ageuze
    So wewe geuzia vyote kisarawe itashika tu
     
  3. K

    Kariongo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata ugeuzie Mkuranga hamna kitu, hii kampuni magumashi tu.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,128
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Star Times ni kilio kingine kwa watanzania, full usanii.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2013
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,768
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    :coffee:
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 6,884
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Nilisema kuwa hawa jamaa ni hovyo. Toka lini China akatengeneza kitu cha maana duniani! Hovyo kabisa. Tutaponea wapi Mungu wangu!!!!!
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,279
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Changu nimeweka sebuleni kama pambo angalau kujaza sehemu za shelf zilizowazi. Hichi kitu hakifui dafu hata kwa decoder mediacom 930 ya dish.
     
  8. M

    Magano Member

    #8
    Jan 20, 2013
    Joined: Nov 19, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siku hizi nimeachana na mambo ya TV ni kuangalia Movie kwa kwenda mbele!
     
  9. security

    security JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2013
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa taarifa.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,917
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
    Kha ha ha ha ha ha ha haaaaa! Hakianani sijacheka muda mwingi humu jamvini,duh! Ina maana hivyo ving'amuzi havishiki chanel yoyote? Kheri tu sijaenda kutupa shiling yangu! Poleni wote wale wanaopatwa na dhoruba hiyo na kama vipi wale wote walioko nje ya A town waviangalizie kanda hii!


     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2013
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 27,734
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 63
    Ukiwa Member wa JF Tv si muhimu sana, taarifa zote kabla hazijatoka sisi tunazo hapa. bado sijasahau tulivyotapeliwa na GTV na Serikali haikuwahi kututetea turudishiwe pesa zetu.

    Mimi king'amuzi kununuwa labda mwezi wa 3 ndio nitajuwa kampuni ipi ni ya ukweli, Tv yangu wacha ipumzike kwanza nianze kuangalia DVD zangu ambazo zimejaa ndani na sijaziangalia.
     
  12. p

    pilau JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,504
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    ............. Nchi hii Tanania ni nchi ya kutupiwa matamataka kutoka sehemu mbalimbali za dunia.. hebu angalia mitumba ya mascania yanavyofia barabarani na kusababisha foleni... ATM za benk hali kadhalika ni mbovu hazifai.. nchi hii hakuna viwango vinavyosimamiwa kuingizwa kwa matumizi ya Wa Tanzania ..... serikali hii ni sikivu hata mimi nakubali
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,195
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Ngoja nisubirie Digtek...
     
  14. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Siku zote naona watu wanalalamika humu jukwaani lakini mimi
    sijawahi kuona tatizo lolote la king'amuzi hiki nakitumia kizuri sana
    naburudika sana, nilinunua cha kwanza mwaka juzi nimempa shangazi
    na kinafanya kazi vizuri, mwaka jana mwishoni nimenunua hiki cha 39,000
    nacho kimetulia sana yaani safi sana. Kama muna mipango ya hujuma
    za kibiashara hebu wekeni wazi wakuu.
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 83
    kikisha chemka huwa hakibadilishi station. mia
     
  16. K

    Kariongo JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unafanya kaz huko, give us a break, yaani tumetupa hela yetu, huduma mbovu. Ngoja hiyo digtake ije nami nahama.
     
  17. Jaim

    Jaim JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 1,433
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    Mkubali starehe garama ni vizuri unaponunua king'amuzi cha startime usiache kununua ile antena yao ni zaidi kuliko kutumia hizi antena zetu za sido. Zinakamata ila hazina mkadirio wa udakaji wa mawimbi. Ushauri wa kiufundi; wakati unaseti antena yako chukua limot yako nenda kwenye system seyteng, ipe "OK" vipengele vitakavyojitokeza nenda signal status upande wa kulia kutatokea mstari mi3 cheza na antena yako kwa kutumia mistari hiyo kuizungusha, kuiipandisha juu zaidi ama kuishusha mpaka ufikie viwango nitavoelekeza hapo mbele. Hakikisha mstari wa juu unapata %50 signal stregth. Huu mstari unakusaidi kujua ubora wa mawasiliano kuanzi waya wenyewe dacoder/Receiver. Kama kuna titizo conectin kati ya vitu hivi Mstari juu na kati haitaingia rangi kijani. Mstari wa kati signal Quality, huu ni mstari unaokuonyesha ubora wa upokeaji mawimbi, hakiki unapata kuanzia %70 na kuendelea. Mstari wa mwisho BER Huu ujitahidi rangi yote ya kijani ihame na unakuwa mweupe isome 1E-9 Nina uhakika picha utapa mzuri hakuna kukwama titizo la wengi ni la kiufundi mnatafutia signal kwenye picha ukipata chanel uliotegesha unajua zote zitashika kwa usahihi na hawa Startime costamer wao lazima mwenye uelewa hii kitu. Maana siku nimeenda kununu king'amuzi cha namuuli za kama kuna friquence za kuingaza kama receiver ya dish. Akanijibu mitambo yetu iko kisarawe. Si biasha ukikwama niemel nikusaidie [email protected]
     
  18. j

    jolyjoly Member

    #18
    Jan 20, 2013
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,279
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Antena itazame Kisarawe utapata signal
     

Share This Page