Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ving'amuzi vya star times

Discussion in 'Sports' started by Twinky, Nov 22, 2010.

  1. T

    Twinky Senior Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wana jamii wenzangu! Hivi ving'amuzi me mbona sivielewi kipi ni kipi? maana naskia kuna vya startimes na Tiang sasa kipi kizuri nataka ninunue maana bei naona affordable.. tatizo sijui quality ya service zao. Naombeni ushauri tafadhali. au kama kuna mtu yeyote anamjua anaefanya kazi huko... thanx
     
  2. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unaposema kipi ni kizuri una maana gani?, maana hayo ni makampuni 2 tofauti. Ninachoweza kuchangia hapa ni kuwa Startimes wako kwa mgongo wa TBC hivyo kwa channel za Bongo utapata TBC 1&2 Channel Ten na Sibuka (hii ni mpya), ila kuna channel nyingine nyingi za nje. Kwa upande wa Ting wao ni kwa mgongo wa AGAPE TV, mbali na Agape utapata pia Local channel karibu zote za Bongo. Pia nao wanazo channel za nje nyingi tu. Kwa upande wa service, nafikiri si mbaya hasa kwa kulinganisha na viwango vyetu.
     
  3. T

    Twinky Senior Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 10, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru. Niliposema ipi ni nzuri maana kwa channels maana watu wengine naona wanaiponda wanasema hakuna chanels za maana mara nyingine hazionekani , mara za kichina ni nyingi. Ila umenieleza vizuri I think i will go for Ting as ina local channels zote! b blessed
     
  4. G

    GHANI JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br Ebwana jaribu hivi vya startimes coz they give out clear pictures with high strength and quality.
     
Loading...